Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Balali na mkwanja wetu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kichenchele, Jun 29, 2010.

  1. k

    kichenchele JF-Expert Member

    #1
    Jun 29, 2010
    Joined: Jun 28, 2010
    Messages: 476
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Habari wadau wa JF, naomba kufahamu ukweli juu ya kifo cha huyu jamaa aliyechota mabilion ya shilingi pale BoT, Mheshimiwa sana Balali hivi ni kweli alifariki au ni danganya toto? Nimediriki kuuliza maana kuna wadau wanasema yuko kwa Obama anakata mitaa kama kawa, wengine wanasema amefanyiwa plastic surgery, kwa hiyo amebadilika kidogo, hebu semeni ukweli.
     
  2. Obuntu

    Obuntu JF-Expert Member

    #2
    Jun 29, 2010
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 512
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    It does not matter anymore - say obuntu: humanity:

    "... waache wafu wazike wafu wao....":
     
  3. T

    The_Analyst JF-Expert Member

    #3
    Jun 30, 2010
    Joined: Nov 25, 2008
    Messages: 209
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    .....Jamaa mbona bado yupo yupo sana tu... tehe teheee wadanganyika bwana.
     
Loading...