Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Balabouh ndani ya segerea

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by mucadam, Mar 6, 2009.

  1. mucadam

    mucadam Member

    #1
    Mar 6, 2009
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Umesikia Balabouh yupo kwa pilato jana kisa wizi katka ileile bank yetu ya Barclays
     
  2. S

    Silas A.K JF-Expert Member

    #2
    Mar 6, 2009
    Joined: Apr 23, 2008
    Messages: 807
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Mucadama ni kweli kwamba Balabouh alifikishwa mahakama ya kisutu jana kuungana na wale washitakiwa saba wengine.lakini alipata dhamana na yuko nje kwa dhamana. Nilijua mapema kwamba Balabouh naye angefikishwa mahakamani lakini nisichofahamu ni kwanini alichelewa kuunganishwa katika kesi hii wakati ushahidi ulikuwa wazi kwasababu yeye ndiye mmiliki wa Kigamboni Oil Company ambako mchezo wote wa ule wizi wa $1million ulikoanzia.

    Mwakilishi wa Kigamboni bwana Ukwaju ambaye ndiye aliyekuwa anaenda kuchota pesa kule alishaunganishwa katika kesi muda mrefu.
     
Loading...