Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

balaaa balaaa

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Smile, Feb 29, 2012.

  1. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #1
    Feb 29, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    UKIMWI na mzunguko wake:
    Kijana wa Kitanzania aishiye huko Marekani alimpigia simu mama yake.
    Maongezi yao yalikuwa kama ifuatavyo:
    Kijana: Mama, nina virusi vya UKIMWI!
    Mama: Mwanangu, ninakusihi, ninakusihi, ninakusihi sana, usirudi nyumbani kabisa.
    ... Kijana: Kwa nini mama?
    Mama: Endapo utarudi nyumbani, mkeo pia ataathirika. Mkeo akiathirika
    atamwathiri pia mdogo wako. Mdogo wako akishaathirika atamwathiri pia msichana wetu wa kazi. Ujuwe mwanangu, msichana wetu wa kazi naye
    atamwathiri pia baba yako. Baba yako naye atamwathiri mdogo wangu, mdogo
    wangu atamwathiri mumewe ambaye naye ataniathiri mimi pia. Mimi nikishaathirika nitamwathiri mtunza bustani wetu. Mtunza bustani wetu
    akishaukwaa atamwambukiza pia mdogo wako wa kike. Mdogo wako akishaupata
    tu, ujuwe kijiji kizima kimeupata!
    Mwanangu, kwa jina la Mungu, tafadhali, tafadhali kiokoe kijiji chetu.
    Ninakusihi tena mwanangu, USIRUDI TENA NYUMBANI
     
  2. S

    SI unit JF-Expert Member

    #2
    Feb 29, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 1,940
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Duh! Hii ni kama ile riwaya ya KUSADIKIKA!
     
  3. SHIEKA

    SHIEKA JF-Expert Member

    #3
    Feb 29, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 7,819
    Likes Received: 543
    Trophy Points: 280
    Hongera Smile kwa visa na stori za moto.Vyote ulivyovileta vilinigusa sana lakini hiki cha ukimwi ni zaidi, ndo maana nachangia. Mzunguko wa iukimwi ni mkali sana, unaingia hata makanisani.
    Nasubiri mchapo mwingine kutoka kwenye keyboard yako, maana umeshakuwa fundi wa stori kiasi cha kumfikia Baba Cantalisia; Mzee Mtambuzi.
     
  4. T

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #4
    Feb 29, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,034
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Searching...100%
    Loading...100%
    Network Connected !

    Umetisha !
     
  5. ummu kulthum

    ummu kulthum JF-Expert Member

    #5
    Feb 29, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 2,792
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    du we ni mkali tamuuu sana.wanawake tunaweza!!!
     
  6. piper

    piper JF-Expert Member

    #6
    Mar 5, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 3,260
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Ama kweli ni balaa, inabidi abaki huko alipo kuokoa kijiji
     
  7. B

    Babu mchumi Member

    #7
    Mar 6, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 59
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    teh teh teh teh,we ni mkali!
     
  8. Analogia Malenga

    Analogia Malenga JF-Expert Member

    #8
    Mar 6, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 1,081
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    it is real! Kwel kabisa ukiweka sex chain yani had ulaya
     
  9. T

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #9
    Mar 8, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,034
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Searching...100%
    Loading...100%
    Network Connected !
     
Loading...