Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Balaa Mwenge jioni leo

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by DOOKY, Mar 27, 2012.

  1. D

    DOOKY JF-Expert Member

    #1
    Mar 27, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 372
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Kwema, dah jamani nimepiti Mwenge leo jioni nimekuta kituko cha mwaka.

    Dada amefungasha kwelikweli (sikumpiga picha)sababu za usalama.

    Amefungasha kiasi kwamba anashindwa kutembea vizuri, hali iliyofanya wahuni kumzunguka na kumpigia kelele.
    Nawasilisha
     
  2. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #2
    Mar 27, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    he! Kwahiyo unatueleza ili tufanyaje?
     
  3. Bondpost

    Bondpost JF-Expert Member

    #3
    Mar 27, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 1,680
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    Mleta mada hujasema kama kufungasha kwake kunatnkana na kivazi cha kioja au vipi ila hilo walilofanya hao jamaa ni kosa, tena liko punishable under the penal code. Hata hivyo kina dada hebu jaribuni kuvaa mavazi yanayositiri uanamke wa kiafrika. We unajua uko Afrika yetu unajipwinya kivazi michoro ya maungo yote inaonekana, that is a shame! Mie niliwahi kushuhudia kariakoo, yani yule dada walimzomea mpaka wakaanza kumshika maungoni ikabidi wamama flani wamsitiri kwenye duka akapewa khanga. Ni tabia chafu maana kila nguo ina mahala pake kwa kuvaliwa.
     
  4. Bondpost

    Bondpost JF-Expert Member

    #4
    Mar 27, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 1,680
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    Ili na wewe uvae kama huyo dada halafu ukatize mitaa ya tandale, mwenge stendi au kariakoo ujionee utakavyojizolea mashabiki.
     
  5. SaidAlly

    SaidAlly JF-Expert Member

    #5
    Mar 27, 2012
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 1,593
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    Hahaha, nimependa jinsi ulivyojaribu kuelezea hali halisi. Nimecheka sana ktk hilo neno, hivi nacho ni kiswahili?? Hahaha!
     
  6. K

    Kidogo chetu JF-Expert Member

    #6
    Mar 28, 2012
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,027
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    jitu zima ovyooo
     
  7. saidomr

    saidomr Member

    #7
    Mar 28, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duuh noma
     
  8. N

    Njangula Senior Member

    #8
    Mar 28, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 179
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    alaaah! Kumbe ni mavazi mie nilifikiri umbile ka wo!wo!wo! Vile. Akina msikurupukie utamaduni usio wenu.
     
  9. e

    emkey JF-Expert Member

    #9
    Mar 28, 2012
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 724
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Kafungasha ki2 gani? au mzigo mkubwa wa kuni, au mahindi? hujaeleweka mkuu.
     
  10. Eliphaz the Temanite

    Eliphaz the Temanite JF-Expert Member

    #10
    Mar 28, 2012
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 2,664
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 160
    mijitu mingine bwana! Kweli majuu hamnazo!
     
  11. LEGE

    LEGE JF-Expert Member

    #11
    Mar 28, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 3,954
    Likes Received: 2,496
    Trophy Points: 280
    teh teh teh teh pole sana wewe hujui kuwa MWENGE ni show room nin??
    Pita/nenda kuanzia saa 10 jion ujionee mwenyewe kuna sample ya kila aina.

    Wote wapatikanao hapo si wasafiri???
     
Loading...