Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Balaa lingine lamwangukia Dr Slaa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mujumba, Apr 18, 2011.

  1. Mujumba

    Mujumba JF-Expert Member

    #1
    Apr 18, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 854
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Balaa lingine limemwangukia katibu mkuu wa chama cha CHADEMA,baada ya kutuhumiwa na chama cha mapinduzi kuwa anatumika na mafisadi,hii inaweza chukuliwa kirahisi lakini ni swala nyeti ikizingatiwa Slaa amekuwa akijifanya kuwa mstari wa mbele kupambana na mafisadi,Slaa hana budi kukanusha hizi tuhuma au kutoa maelezo ya kujitosheleza kwasababu kukaa kimya inaweza kuleta tasfiri tofauti kwa wafuasi wake( silence means yes)

    HABARI KAMILI
    CHAMA Cha Mapinduzi kimesema Katibu Mkuu wa Chadema, Dk. Willibrod Slaa na chama chake, wanatumiwa na baadhi ya watuhumiwa wa ufisadi waliotakiwa kujiuzulu wenyewe ndani ya chama hicho.

    Akihutubia umati wa watu katika viwanja vya Mwembe-Kisonge Zanzibar, Katibu wa Itikadi na Uenezi wa CCM, Nape Nnauye amesema kwa sasa watuhumiwa hao wameamua kutumia baadhi ya vyama vya siasa, magazeti na asasi za dini kujibu mapigo.

    “Tumewapa miezi mitatu watuhumiwa wote wa ufisadi katika chama chetu wajiondoe wenyewe. Baadhi wanajaribu kupinga na kujibu mapigo kwa kutumia magazeti, vyama vya siasa na taasisi za dini...tunajua tutashinda na wao lazima waondoke,” alisema Nnauye.

    Alisema, “Tumeandaa mkakati wa kusafisha chama kutoka ngazi za chini mpaka katika ngazi ya Taifa. Tumechunguza na tunajua wanaotakiwa kuondoka ndani ya chama chetu. Lakini baadhi ya watu wamejitokeza kutaja majina ya watuhumiwa ndani ya chama chetu, hiyo si kazi yao.”
     
  2. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #2
    Apr 18, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Mbona hilo sio balaa? Hao mafisadi huyo Nape amewataja? ua ni maswaiba wake maana sidhani kama ana ubavu wa kuwataja. Ameshawaandikia barua za kiinteligensia. Blaa blaa hizi za akina Nape zitawatokea puani, shauri zao.

    The boxers in the animal farm.:whoo:
     
  3. Zegreaty

    Zegreaty JF-Expert Member

    #3
    Apr 18, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 638
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mmmmmmmmmmmh MASKINI NAPE NAUYEEEEEEE na wewe umeingia katika huu mkumbo,Walahi ita ku cost kama Baba Ridhi1 na wenzake bora ujenge chama chenu cha magamba kivingine na wala usimjaribu huyu raisi wa Wananchi Dr.Slaa utapotea katika Anga za siasa za Bongo:rant::spy:
     
  4. K

    KIJIGOJUNIOR Member

    #4
    Apr 18, 2011
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huko ni kutapatapa kwa viongozi wa CCM.

    Dr. Slaa amekuwa siku zote mwiba mkali katika kupambana na ufisadi si kwa maneno tu bali kwa vitendo. Mapambano haya yamekuwapo hata kabla CCM hawajivua gamba. Madai ya Nape yanahitaji uthibitisho kutoka kwake yeye mwenyewe na si Dr. Slaa, kwani the basic principle is that "He who alleges must prove". Dr. Slaa amekuwa aki- allege na kuwataja hadharani viongozi wa CCM ambao ni mafisadi na amekuwa akilithibitisha hilo. Sasa hizo tuhuma za Nape zahitaji kuthibishwa na yeye mwenyewe na si Dr. Slaa
     
  5. tanga kwetu

    tanga kwetu JF-Expert Member

    #5
    Apr 18, 2011
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 1,561
    Likes Received: 259
    Trophy Points: 180
    ...Dk Remmy Ongala (RIP) alipata kuimba "ukiwa mtenda mabaya kila siku utasema unaonewa..ukiwa mtenda mabaya kila mtu utasema m'baya". RA na kundi lake wameanza ku-hit back sasa kina Nappe wanaweweseka na kudhani RA anatumiwa na CDM/Slaa (PhD)!! kama Slaa anaweza kuwatuma kina RA na Chenge wazishambulie CCM then Slaa yupo juu.
    CCM wanaogopa/wanakimbia kivuli chao
     
  6. M

    Marytina JF-Expert Member

    #6
    Apr 18, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    akili zako za kiTAMBWE HIZZA utazijua tu.

    Dr. SLAA ametoa list na wote wale waliotajwa wana makosa ya wazi kama waliyonayo EL,RA ,AC sasa kazi kwa CCM kuchukua uamuzi wa kuwatosa hao jamaa pamoja na list mpya.
    Kwa sasa CCM itabaki chafu kwani hakuna mwenye ubavu wa kuiondoa hiyo list ndani ya CCM.

    Kumbuka JK alikuwepo kwenye list of shame kwa hiyo Sekretariet inataka kusemaje hapa?
    (CCM walitaka kuwaondoa watatu tu EL,RA,AC halafu waanze kudai ni chama kisicho na mafisadi ila Dr. SLAA amewawahi)
     
  7. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #7
    Apr 18, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mbona sioni sehemu Dr.Slaa anatajwa?
    NI kweli mafisadi wanatumia vyama vya siasa ila sio chadema!
    CUF,NCCR,TLP ndo wanaotumiwa na nadhani hakuna asiye jua na ndo maana nape kasema alilosema!
    Dr.Slaa anaingiaje hapo?
     
  8. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #8
    Apr 18, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,317
    Trophy Points: 280
    :panda:Mh!!!, nina wasiwasi na uwezo wa NAPE ktk kufikiria, amehisi hiyo ndio njia sahihi ya kuanza kukisafisha CHAMA? CCM wametoa gamba wameweka gamba,!!??.

    mbona simwelewi kuwa mafisadi wanamtumia SLAA ili awachafue?, it does not make sense. :teeth:
     
  9. kinepi_nepi

    kinepi_nepi JF-Expert Member

    #9
    Apr 18, 2011
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 870
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Nape kaingia choo cha Kike.
    watacheza sana ngoma ya CDM mwaka huu. Nia ni kuhakikisha wapo kwenye kuzuia wakati CDM wanashambulia goli.
    Nape anatakiwa atafakari, apime, ashauriwe, na achuje kila anachosema. akiendelea na mwendo huu wa kuropoka ajue hana mwezi bendi itamshinda na santuri itakataa kuuza. Masikini kijana mdogo anacheza ngoma ya kulinda mafisadi. Mafisadi ndani ya CCM wamejipanga wakisaidiwa na mwenyekiti wao.
     
  10. STEIN

    STEIN JF-Expert Member

    #10
    Apr 18, 2011
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 1,762
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Kashaga, wanaotumiwa na mafisadi ni kina wewe pamoja na nape. maana Nape anawatetea kundi mafisadi na analishambulia lingine waTZ wanataka nape pamoja na mafisadi anaowashambulia na anaowatetea wapelekwe mahakamani.

    Nape kapewa ulaji na mafisadi ili kuokoa boti sasa anaona boti zote mbili zinataka kuzama, amebaki kupiga kelele tu. Wote ni mafisadi tu kama hataki ahame CCM na kuanzisha chama cha.

    CCM wanataka kujinasu kwa kuwatumia kina Nape wanafiki wao wasafi hakuna lolote.
     
  11. A

    AlamaZA NYAKATI JF-Expert Member

    #11
    Apr 18, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 274
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwani ile list of shame ya mafisadi 11 ya mwembe yanga mwaka 2007 dr alishinikizwa na mafisadi gani kuwataja?, kwa nini wakati huu ambapo ccm inavyosadikika kujivua gamba kwa sababu ya mafisadi halafu tena dr atumiwe na mafisadi hao hao walioko kwenye list yake. nadhani ni busara zaidi kama tukitenganisha uongo na ukweli kwani havikai pamoja.
     
  12. Mujumba

    Mujumba JF-Expert Member

    #12
    Apr 18, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 854
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Wakati mwiingine huwa unafikiria mkuu
     
  13. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #13
    Apr 18, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 398
    Trophy Points: 180
    Hiyo ni according to kashaga sio nape!!! Dr slaa sio mtu wa caliber hiyo ya kipuuzi kama unayoiongelea hapo juu hata nape analijua hilo na kwa uelewa wake hawezi kumtaja Rais halali wa JMT katika ujinga kama huo.
     
  14. spartacus

    spartacus JF-Expert Member

    #14
    Apr 18, 2011
    Joined: Sep 26, 2010
    Messages: 428
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Did u say Rais wa wananchi??..........lol:A S 465::A S 465:
     
  15. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #15
    Apr 18, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    kumbe unadhani raisi wa watu gani
     
  16. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #16
    Apr 18, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Sure,sijaona sehem yoyote anatajwa
     
  17. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #17
    Apr 18, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    unadhani kuachama mdomo sana ndo kufikiria?
     
  18. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #18
    Apr 18, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135

    Bahati mbaya sana uwezo wa kufikiria hana,kama anao basi ume diffuse kwa sababu ya kua ndani ya chama cha majinga
     
  19. Dio

    Dio JF-Expert Member

    #19
    Apr 18, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 1,277
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Teh teh,kichwa cha habari hakiendani na unayoyaandika humu
    eti "BALAA" wewe unajua maana yake au unajiandikia tu kama ulivyotumwa,na kwa jinsi mlivyozoea kuchakachua vitu na kiswahili nacho unachakichakachua
     
  20. Mujumba

    Mujumba JF-Expert Member

    #20
    Apr 18, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 854
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    utaonaje wakati i unasoma huku wacheza taarabu,stop dancing taarabu then u will see
     
Loading...