Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Balaa la kuzaa nje ya ndoa

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by JOSEPH SAANANE, Aug 28, 2012.

  1. JOSEPH SAANANE

    JOSEPH SAANANE Member

    #1
    Aug 28, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    VISA VYA KUZAA NJE YA NDOA:
    Kijana alitaka kuoa, akamwambia baba yake niposewe msichana fulani. Babake akamwambia tafuta kwingine, yule ni dada yako, ila mamako hajui usimwambie. Kijana akatafuta msichana mwingine. Baba akamweleza huyo naye ni dadako, mamako hajui. Kijana akamtafuta wa tatu, ikawa hivyo hivyo. Kijana akaenda kumwambia mamake. Mama akasema kaoe ye yote kati yao. Huyo siye babako, yeye hajui, ila usimwambie.
     
  2. e

    egbert44 JF-Expert Member

    #2
    Aug 28, 2012
    Joined: Mar 17, 2006
    Messages: 344
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ndio maana tunatakiwa kuoa baada ya kula mavitu sana pasiwe na sababu ya kukwaza ndoa
     
Loading...