Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

balaa gani hili jamani la reg.no!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by white wizard, Sep 30, 2012.

  1. w

    white wizard JF-Expert Member

    #1
    Sep 30, 2012
    Joined: May 18, 2011
    Messages: 1,949
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    yaani cjui ni mkosi gani tena huu jamani,mi nilinunua pikipiki nikawa bado cjaisajili nikawa nimesafiri,nikamuachia bwana mdogo jukumu na agent aliyeniuzia hiyo pikipiki kufanya mchakato wa kuisajili,cha ajabu niliporudi nikakuta wameshaisajili na kupata plate number T***CCM!huku na yeye anafahamu kuwa mimi ni cdm,na huwa napenda kuvaa magwanda muda mwingi,na hiyo pikipiki sio ya biashara niliinunua kwa minajili ya kui2mia kwa shughuli zangu binafsi ninapokuwa nje ya mji!sasa itakuwaje huku gwanda na plate no.iko hivyo,jana tu wakati nai test nilizomewa mno!!ilibidi nimuulize dogo kulikoni tena umekubali hiyo numba?nilichokuja gundua ni kuwa huyo agent alinifanyia makusudi kwani anafahamu kuwa mimi ni mwana cdm pale mtaani,na yeye alipokwenda tra akakuta ndio namba zilizopo akafurahi sana,ila nimwemwambia bora niiuze tu!kwani gwanda na plate number hiyo wapi na wapi!!mnaosajili vyombo vyenu vya moto kuweni makini sana na hili li number,usijetafuta mchawi wa mambo yako kumbe unalonyuma ya chombo chako cha usafiri!
     
  2. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #2
    Sep 30, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 14,518
    Likes Received: 3,844
    Trophy Points: 280
    pole mkuu kasajiri upya!
     
  3. hovyohovyo

    hovyohovyo JF-Expert Member

    #3
    Sep 30, 2012
    Joined: Jul 8, 2012
    Messages: 531
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    ha ha ha ha. Sipati picha, maana hata hayo magari ya wanaCCM wenyewe hayana namba hizo.
     
  4. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #4
    Sep 30, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,964
    Likes Received: 362
    Trophy Points: 180
    Ondoa hiyo weka ya CDM kama private!!!!!
     
  5. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #5
    Sep 30, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,110
    Likes Received: 601
    Trophy Points: 280
    Wazo zuri....M4C with No Apology
     
  6. m

    mbongopopo JF-Expert Member

    #6
    Sep 30, 2012
    Joined: Jan 24, 2008
    Messages: 1,113
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    iache wataikodisha kwa shughuli zao za kisiasa, pesa itarudi haraka tu then utanunua ingine.
     
  7. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #7
    Sep 30, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Unaweza kwenda nunuwa namba kwa jina ulipendalo. Mambo madogo sana hayo.
     
  8. m

    mourad77 Senior Member

    #8
    Sep 30, 2012
    Joined: Sep 13, 2012
    Messages: 178
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    sio kweli hakuna plate number ya CCM wala CUF pia CDM zilishaondolewa katika Registration before usitake kudanganya watu
     
  9. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #9
    Sep 30, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    ningeuza hiyo kitu aisee
     
  10. dunia ndivyo ilivyo

    dunia ndivyo ilivyo Member

    #10
    Sep 30, 2012
    Joined: Jul 16, 2012
    Messages: 72
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    ni issue minor sana hiyo,tujadili mengine.
     
  11. C

    Chinga boy JF-Expert Member

    #11
    Sep 30, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 416
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kaka mouradi usibishe mm mwenyewe juzi hapa Ta nimeiona pkpk ya T....CCM nikasema kumekucha
     
  12. Sunshow

    Sunshow JF-Expert Member

    #12
    Sep 30, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 943
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Uko dunia gani mwenzetu? Mbona plate number zenye CCM zimejaa mjini.
     
  13. b

    bdo JF-Expert Member

    #13
    Sep 30, 2012
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,142
    Likes Received: 1,094
    Trophy Points: 280
    zipo nyingi tu jamaa yangu, nishakutana na pikipiki kama 6 hivi na magari 3 yenye reg.T XXX CCM, na inawezekana hizo pikiki mojawapo inawezakuwa ya White Wizard, japokuwa sijaona dereva wake amevaa gwanda
     
  14. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #14
    Sep 30, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,820
    Likes Received: 2,237
    Trophy Points: 280
    no no....zipo tele....sasa hivi wapo kwenyn cc....itafuata cd...hapa tutapata cdm....cuf ipo mbali kidogo.....
     
  15. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #15
    Sep 30, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,820
    Likes Received: 2,237
    Trophy Points: 280
    hiyo ni sawa na kukumbwa na jini makata.....pole weeeeee.....
     
  16. w

    white wizard JF-Expert Member

    #16
    Sep 30, 2012
    Joined: May 18, 2011
    Messages: 1,949
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Mkuu sio vizuri kubisha ki2 ambacho hukijui!waache wanaojua wachangie,mbona hizo namba ziko kibao tu!
     
  17. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #17
    Sep 30, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,110
    Likes Received: 601
    Trophy Points: 280
    Pikipiki ya mchina ni 1.3m na Hela ya Plate No 5m!!! Ushauri wako mbona ni wa giza?
     
  18. u

    usungilo JF-Expert Member

    #18
    Oct 1, 2012
    Joined: Aug 9, 2012
    Messages: 372
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 33
    mi nimekutana jana na t...cdl
     
  19. Bosco Ntaganda

    Bosco Ntaganda JF-Expert Member

    #19
    Oct 1, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 547
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Subiri ya cdm inatoka hivi punde
     
  20. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #20
    Oct 1, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,665
    Likes Received: 2,836
    Trophy Points: 280
    Jirani yangu kanunua gari juzijuzi na ina plate number CCM.
     
Loading...