Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

BAKWATA walilaani mauaji ya Mwembe chai?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by ibange, Sep 22, 2011.

  1. i

    ibange JF-Expert Member

    #1
    Sep 22, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 1,545
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    ukweli ni kwamba DC aliweka kitambaa kichwani hakujifunga na pini. katika hali hii hata upepo unakirusha kila wakati. tukio la kitambaa kilichoegeshwa kumruka kinaonekana kibaya sana hadi bakwata kutoa tamko.

    Swali ni je, walivyouawa waislam msikitini mwembe chai bakwata walilaani na kataka kuombwa radhi? Kama kwa mauaji yaliyofanywa eneo la ibada hawakutaka kuombwa radhi inakuwaje mtu amerukwa na hijabu isiyofungwa bakwata iombe radhi kama si kutumika kisiasa?
     
Loading...