Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

BAKWATA v/s CHADEMA ilikuwa Igunga, sasa BAKWATA v/s MAT

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MASIKITIKO, Jul 12, 2012.

  1. M

    MASIKITIKO JF-Expert Member

    #1
    Jul 12, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 688
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    Hivi Chama gani kinaitumia Bakwata kama sehemu ya kujitetea na kuingiza Bakwata kwenye mambo haya,mimi ni Muislamu lakini Bakwata inaendeshwa kisiasa.
     
  2. Kadu

    Kadu Member

    #2
    Jul 12, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bakwata wanatumiwa na Magamba
     
  3. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #3
    Jul 12, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    CCM ndiyo imewageuza hawa viongozi wetu wa dini kichaka cha kujipozea, na wala siyo Bakwata tu mkuu! ukiangalia vizuri wapo viongozi wengi wa dini zote wanaotumiwa sana.
     
  4. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #4
    Jul 12, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    hawa watu kama vyura. kipindi cha masika (Rais akiwa muislam) utasikia makelele kibao (yasiyokuwa na msingi na nchi haipigi hatua yoyote kimaendeleo;)

    kipindi cha mavuno(Rais akiwa Mkristo) husikii kelele za vyura. hapa utasikia 'shiling is gaining strength against $, mambo ya wanafunzi kufaulu kihalali.
     
  5. Mzalendo JR

    Mzalendo JR JF-Expert Member

    #5
    Jul 12, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,024
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Sick and tired, utawasikia wametoa waraka, vipeperushi, wameenda mahakamani badala ya misikitini. Yani ilimradi wasikike hata kwa kutupigia makelele.
     
  6. Kiby

    Kiby JF-Expert Member

    #6
    Jul 12, 2012
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 4,533
    Likes Received: 305
    Trophy Points: 180
    Yule Said Mwaipopo aliyekuwa msuluhishi kati ya ikulu na madaktari kwa namna ya kidini, sasa ametangaza kuwapeleka madaktari mahakamani. Jiulize je kweli huyu alikuwa mpatanishi kweli? Au alikuwa kibaraka kinachorimotiwa na ikulu? Mahakamani na usuluhishi wapi wapi?
    .
     
  7. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #7
    Jul 12, 2012
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Tatizo mashehe wetu wananjaa sana!na hii inatutia aibu sana sisi waislamu!
     
  8. m

    mwarain Member

    #8
    Jul 12, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Siku nyingine wakijipendekeza kwa madaktari kuwa wanataka kusuluhisha ni kuwatoa mkuku tu!!! Nani aombe samahani?!!!!
    Ov##yooo!!!!!!!
     
  9. H

    Hansen Nasli JF-Expert Member

    #9
    Jul 12, 2012
    Joined: Mar 18, 2012
    Messages: 873
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    2jadili ukweli wanachokifanza hawa sio haki,je wagonjwa watetewe na nan?madaktar wametetewa na wanaharakati,chadema na maaskofu,serikali imetetewa na ccm je wagonjwa watetewe na nanani?
     
  10. C

    Chiya Chibi JF-Expert Member

    #10
    Jul 12, 2012
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 485
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Nimefurah kuona mtoa mada ni Muislam hivyo inanifanya nichangie free! Ukwel ni kwamba hawa jamaa huwa hawa2mwi ila huwa wanajipendekeza pale wanapoona JK amebanwa, sijui huwa wanadhan ipo ck jamaa atawakumbuka kwenye vijinafas flan! Kiukwel sio sehem ya kaz zao na wanawachanganya waumin wao ikiwemo wee..!
     
  11. p

    politiki JF-Expert Member

    #11
    Jul 12, 2012
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 2,313
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    siyo tu mashehe ndugu yangu hata wachungaji sasa nao wamegeuka kuwa kichaka cha kufichia maovu cha CCM kumbuka wale wchungaji waliojitokeza kumlaani MNYIKA alipomuita JK dhaid=fu kitu ambacho wengi wa watanzania wanakiona pamoja na wao kwani wanaona nchi inavyoyumba.
     
  12. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #12
    Jul 12, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,915
    Likes Received: 5,341
    Trophy Points: 280
    Bakwata ina jiingiza yenyewe kwenye siasa! Wameshindwa kutafuta kondoo.
     
  13. Kiby

    Kiby JF-Expert Member

    #13
    Jul 12, 2012
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 4,533
    Likes Received: 305
    Trophy Points: 180
    .
    Haikuwa wachungaji ila ni kundi hilo hilo la kina mwaipopo. Hebu mtaje mchungaji mmoja kati ya hao waliomlaani mnyika uone kama ni mchungaji kweli. Ni wajanja tu fulani walionunua koti na tai kisha kujiitangaza kuwa wachungaji. Hawa wako kundi moja na kina Mwaipopo ktk mchongo ili ku-justify dini zote mbili kuhusika.
    .
     
  14. s

    senzighe Senior Member

    #14
    Jul 12, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 178
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    Dini mbili zipi unamaanisha ? Kwani ukristo
    ni dini ?




     
  15. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #15
    Jul 13, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,816
    Likes Received: 637
    Trophy Points: 280


    ndio mfuasi matatzo wafuasi wa marehemu mtume moh'dy
     
  16. A

    Alhabaad Member

    #16
    Jul 13, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 72
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Said Mwaipopo ushehe kaupatia wapi?mm ni Muislam Said Mwaipopo na msopa nawajua vizuri sana ni matapeli wakubwa!kwanza hakuna taasisi ya bahakita ktk uislam haitambuliwi popote wala hawana uhusiano wowote na bakwata!ni watubwa kawaida tu wAnatumika na CCM bila ya kujali km wanautukanisha Uislam!
     
  17. B

    BUBERWA D. JF-Expert Member

    #17
    Jul 13, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 432
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 45
    ndugu uelewe kuwa bakwata ni tawi la magamba kama ilivyo uv magamba au uwt magamba tokea kuanzishwa kwake. Wenye akili wala hawajadili hili. Natumaini hata wewe baada ya kujuzwa sasa halitakuoutezea muda. Wanatimiza majukumu yao wewe utawazuia.
     
  18. sister

    sister JF-Expert Member

    #18
    Jul 13, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 7,960
    Likes Received: 2,190
    Trophy Points: 280
    loh nimecheka mpaka basi...........kipindi cha masika na mavuno. hahahahah
     
  19. Wachovu

    Wachovu JF-Expert Member

    #19
    Jul 13, 2012
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 896
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 60
    Nchi ya Magamba inachanganya watu MASHEHE vihiyo, VIONGOZI vihiyo, MAJAJI vihiyo , DHAIFU kihiyo , Mungu tunusuru.
    Nianze na Majaji, wametoa order mgomo usitishwe kwa mtu ambaye hakuitisha mgomo , wakasema amekataa AMRI ya mahakama , then badala ya huyo Jaji kuamuru mtu wake huyo akamatwe aletwe kwake, Hakimu wa mahakama ambayo haikutoa hiyo Amri inamshitaki mtu ambaye hakuitisha ngomo kwa order ya mahakama nyingiine. Sasa kama Majaji tunaoona ni wasomi wako hivyo sasa hawa Mashehe wa elimu ya mbinguni unategemea nini ?
     
  20. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #20
    Jul 13, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,922
    Likes Received: 1,386
    Trophy Points: 280
    kupata cheo bakwata cv yako lazima ionyeshe unamiliki majini kuanzia saba...less than that forget it
     
Loading...