Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bakwata, TEC, CCT - mwende na huko pia

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by urasa, Sep 30, 2010.

  1. u

    urasa JF-Expert Member

    #1
    Sep 30, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 435
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    viongozi wa dini zetu wameanza ziara za kutembelea vyama vya siasa wakiwa na ujumbe wa amani na wakubaliane na kuvitaka vyama vikubaliane na matokeo ya uchaguzi,rai yangu ni hao viongozi wetu wa dini wajue kukubali matokeo ni matokeo ya kuwepo na uwanja huru wa ushindani wa kisiasa,naomba wakimalizana na ziara ya vyama vya siasa waende kwa msajili wa vyama ndg tendwa na wamkemee na kauli zake utata na zinazoashiria uwezokano wa uvunjifu wa amani,kisha waende kwa jaji makame na ofisi yake wanaokaa kimya huku mgombea wa chama tawala akivunja sheria ya uchaguzi huku wao wakiwa kimya,kwa kufanya hivyo hao viongozi wa dini watakuwa wamelisaidia taifa
     
  2. G

    Giroy Member

    #2
    Sep 30, 2010
    Joined: Dec 17, 2008
    Messages: 82
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa hiyo tukubali hata tukiona wizi wa kura macho makavu,mchana kweupe!lo hilo hatuwezi kukubaliana. Mimi nimefikia mahali siwaamini hata viongozi wengine wa dini.wanaweza wakawa hata mawakala wa vyama. Viongozi wa dini bakini makanisani na misikitini wafanye kazi zao. Naamini mafisadi watakuwa wamejiandaa kupita kwa gharama yoyote,unafikiri hayo yatavumilika? Kazi ya viongozi wetu wa dini ni kuwaasa vyama vyote wasichakachue matokeo ya uchaguzi,kwani watasabisha machafuko.Kitu wanachotaka ni kutufundisha woga,hatudanganyiki.
     
  3. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #3
    Sep 30, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,725
    Likes Received: 420
    Trophy Points: 180
    Kwa imani yangu sala zinatosha kabisa kumwomba Mungu ili tuwe na amani badala ya kuzulula kwenye vyama vya siasa na kuacha kuhubiri na kutoa mawaidha kwenye nyumba za ibaada.
     
Loading...