Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bakwata na mambo yake.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kiranja Mkuu, Jan 17, 2011.

  1. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #1
    Jan 17, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Nasikia kuna sheikh mmoja ana glosari ya kuuza pombe, pia sheikh mwingine ni mkristo.
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Jan 17, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,066
    Likes Received: 5,260
    Trophy Points: 280
    Msikiti wa Mwenge na wa Mwembe Chai kunawaka moto.
    Madai ni hayo hayo
     
  3. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #3
    Jan 17, 2011
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Kwani kuna ubaya gani sheikh akimili baa?
    Au akiwa mkristo?
    Mashehe ndio walaji wakubwa wa kitimoto, ukitaka kuhakikisha, tembelea sehemu za kitimoto mwezi wa ramadhan
     
  4. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #4
    Jan 17, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,064
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Nami nko huku mbeya,jana nilimwomba mshikaji Ustadhi gari yake ndogo nkaitumia kutoka mbeya mwanjelwa kwenda Tukuyu. Wakati niko tukuyu nkawa na kiu nkapita sehemu nkapata moja baridi. Niliporejesha gari ikabidi nipite car wash mwanjelwa kuondoa harufu ya pombe ili ustadh asijenitoa nduki. Jioni nkamtafuta mshikaji wangu wa Tra mbeya. Tukakutana Shaba Pub Mwanjelwa. Nlipomwambia kuwa nlikuwa Tukuyu na usafiri wa Ustadhi,kumbe anamjua ustadh ni mshirika mwenzie,jamaa kanyanyua cm na kumtwangia ustadhi,ustadhi alikuja mbio na kashangaa kunkuta pale Shaba pub,Ustadhi kakata kiu Mpaka nimeogopa,mpaka saa8 usiku, ilikuwa ni mishikaki,castle,kitimoto,disco mwanzo mwisho. Ama kweli dini zimeingiliwa. Mchana ustadh,usiku mwenzetu!
     
  5. coscated

    coscated JF-Expert Member

    #5
    Jan 17, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 1,184
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    walioruhusu pombe hawakuwa wajinga.
     
  6. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #6
    Jan 17, 2011
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Ustaadh mzima kapiga urabu kuanzia asubuhi hadi usiku, du.
     
  7. m

    matambo JF-Expert Member

    #7
    Jan 17, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 728
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    kwanza kichwa cha habari na maelezo haviendani, mlitakiwa mfafanue zaidi

    pili , sheikh kumiliki baa kuna tatizo gani? si yeye na munu wake? kwani nyie hao mapadri waliozaa watoto wana uhusiano gani na kanisa? si matatizo yao wenyewe na uhuni wao? naona mmekosa vya kuandika

    hata hivyo, hii inanipa picha kuwa mnatambua kuwa waislamu ni watu waadilifu so ni jambo la kushangaza kwa mwislamu kutokuwa mwadilifu
     
  8. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #8
    Jan 17, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mh?
     
  9. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #9
    Jan 17, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Ungewataja majina, nadhani ingekuwa bora zaidi, kuliko hivi ulivyobandika... Inaonekana kama ni udaku tu.
     
  10. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #10
    Jan 17, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Heresay!

    Mimi nasikia kuwa zamani Jogoo Sungura na Kobe walikuwa wanaongea. Pia kwamba kulikuwa na Gulio sehemu iliyoitwa Katerero, ambapo kwa sasa pana msikiti!
     
  11. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #11
    Jan 17, 2011
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    kharamu tamu bana!!:love:
     
  12. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #12
    Jan 17, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Ndio kitu gani hii "Kharamu!?"
     
  13. Ally Kombo

    Ally Kombo Verified User

    #13
    Jan 17, 2011
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 11,408
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Kwani kuna ufahari kuiga tabia mbaya za kishenzi kutoka kwa washenzi !? Mshenzi atamsifu mshenzi mwenzie ............... lakini muungwana lazima ampinge ! .............. so mnashangilia washenzi wenzenu ? Kuku ni kuku, Jogoo jina !
     
  14. Ally Kombo

    Ally Kombo Verified User

    #14
    Jan 17, 2011
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 11,408
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    ...... Tafsiri rahisi, alikua mshenzi mwenzio mnafanya mambo yenu ya kishenzi ambayo yamekatazwa na Dini !
     
  15. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #15
    Jan 17, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,947
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    Ni ushauri tu:
    Kama mnaweza achaneni na habari za mambo binafsi manake tutaendeleza marumbano yasiyo na maana, kama mnaweza, tujadili mstaskabari wa nchi yetu kiuchumi na maendeleo kwa ujumla badala ya kuongelea hawa wenzetu, kama mnaweza tujadili namna ya kupambana na maadui wetu wakuu watatu badala ya kuwajadili watu.

    Binafsi nawaweka watu katika makundi matatu, wenye akili finyu (simple minded people) Ambao kazi yao kuu ni kujadili watu. moderate minded people (ambao hujadili matukio) na strong minded people (ambao hujadili mikakati):

    kwa kuwa hapa jamvini tunategemewa kuwa great thinhers basi tukishindwa kujadili mikakati, tujadili matukio badala ya kujadili watu. Tusiwe kama wao badala ya kujadili hali halisi wao wanawajadili wanaojadili matukio na mikakati.

    Ni ushauri tu
    !
     
Loading...