Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

BAKWATA: Mgomo wa madaktari ni batili

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Malaria Sugu, Jun 24, 2012.

  1. Malaria Sugu

    Malaria Sugu JF-Expert Member

    #1
    Jun 24, 2012
    Joined: Jul 7, 2009
    Messages: 2,653
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Katibu Mkuu wa Vijana wa BAKWATA amesema mgomo wa madaktari unaoendelea hauna nia njema kwa taifa.
    Amedai mgomo huu unaweza kusababisha vifo vya watz wasionahatia.
    amewataka wote wanaoshabikia mauaji ya watz kwa kisingizio cha maslahi kuacha kufanya hivyo kwani ni *kinyume na ubindaamu.
    Amewataka waislam na wapenda amani kwa Ujumla kuacha kushabikia vitu visivyo vya msingi

    SOURCE: REDIO IMAAN
    KIPINDI CHA MWANGAZA KWA JAMII
     
  2. dosama

    dosama JF-Expert Member

    #2
    Jun 24, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 786
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Wana lao jambo ooooohhh nimekumbuka JK ni nani wao vile.
    Aaaaahhh kumbe madaktari ni nanihiiii na wanaongozwa na nahiiii na ukimwangalia kiongozi wao ni naniiii kwa hiyo wanapinga serikali kwa kuwa rais ni nanihiii
     
  3. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #3
    Jun 24, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Pamoja na Uislamu wangu, napinga hili tamko la Katibu Mkuu wetu wa Vijana BAKWATA. Napinga pia shinikizo la kutulazimisha tusihesabiwe kwenye sensa. Hivi sisi Waislamu tuna tatizo gani? Kwa nini tunalalamikia mambo ambayo hayana mshono na Uislamu wetu?

    TUMBIRI (PhD, University of HULL - UK),

    tumbiri@jamiiforums.com
     
  4. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #4
    Jun 24, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,347
    Likes Received: 170
    Trophy Points: 160
    Hivi ndugu zangu waisilamu mtaacha lini kutumiwa na ccm kila jambo?
     
  5. majorbanks

    majorbanks JF-Expert Member

    #5
    Jun 24, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 211
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Ivi mgomo wa madaktari ni wa maslahi tu au kuna vitu vingine?mbona hawazungumzii madai ya madaktari ya kutaka mazingira bora ya kufanyia kazi na kutolea huduma jambo ambalo ni cost effective..jamaa wakiendelea kutibu watu kwa uduni na upungufu wa vifaa ivi inahitaji akili ya ziada kujua madhara yake ni makubwa zaidi??
    Dhaifu anahaha kutafuta public support kitu ambacho hawezi kukipata kwa watu makini.
     
  6. B

    Bob G JF Bronze Member

    #6
    Jun 24, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 2,353
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kugomea sensa si Batili ila mgomo wa Madaktari wanaopigania Huduma za Hospitali ziwe nzuri ni Batili. kumbe BAKWATA Mnajua kuwa kushabikia vitu visivo vya msingi mnajiangamiza wenyewe na Taifa. Ni kweli watu wangu wanaangamia kwa kukosa MAARIFA
     
  7. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #7
    Jun 24, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,104
    Likes Received: 5,293
    Trophy Points: 280
    Radio Imam is a coming disaster to our nation
     
  8. Nakapanya

    Nakapanya JF-Expert Member

    #8
    Jun 24, 2012
    Joined: May 22, 2012
    Messages: 1,828
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Ila kugomea sensa ndio sahii eeh?kweli nyie hamnazo(BAKWATA) hamna jipya,you need brain wash
     
  9. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #9
    Jun 24, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    naona leo wanatumia viongozi wote wa kidini,wameanza na anglicana na sasa ni bakwata.
    ngoja tusubiri matamko ya uamsho,wakatoliki,ngurumo ya upako,wahindu n.k
     
  10. NG'OMBE

    NG'OMBE JF-Expert Member

    #10
    Jun 24, 2012
    Joined: Mar 26, 2011
    Messages: 362
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kususia sensa lenyewe ni jambo la msingi? BAKWATA si chochote wala si lolote, kaeni kimya hamna maana yoyote katika nchi hii.
     
  11. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #11
    Jun 24, 2012
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Tatizo hii inayojiita Jumuiya ya Kiislamu na baadhi ya makundi ya Kiislaamu yamekuwa yakitumika na serikali ya Kikwete kwa maslahi binafsi.

    Bakwata wameshindwa hata kuboresha zahanati zao- hawana hata hospitali moja ya mkoa, achilia mbali ya Rufaa. Hawa ni kupiga domo tu: Sasa kama mgomo ni batili, kipi halali? Ni serikali kushindwa kutoa huduma za afya wa wananchi wake?

    Au kwa kuwa Bakwata wameshindwa, ndiyo wanataka kuhalalisha kushindwa huko na kushindwa kwa serikali.
    watu mnatia aibu na mnaudhalilisha uislamu. Mmetumika wakati wa uchaguzi, mmepata nini? Mbona kila uchao ndiyo kwanza mnalalamika eti, matokeo ya watoto wenu yanachakachuliwa!
     
  12. PPM

    PPM JF-Expert Member

    #12
    Jun 24, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 839
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Vipi mgomo wa sensa ni batili au halali?
     
  13. Gwalihenzi

    Gwalihenzi JF-Expert Member

    #13
    Jun 24, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 5,067
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Kwani madaktari waislam nao wanagoma?
     
  14. King2

    King2 JF-Expert Member

    #14
    Jun 24, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Bakwata wamepakwatwa na CCM.
     
  15. King2

    King2 JF-Expert Member

    #15
    Jun 24, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Vipi nao Wanavyofanya Mgomo wa Sensa hawaoni kama wanasababisha vifo vya wadanganyika.
     
  16. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #16
    Jun 24, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,647
    Likes Received: 355
    Trophy Points: 180
    JK, kwa mgomo wa madaktari ndio utakapojua Athari ya MoU.
     
  17. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #17
    Jun 24, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    kwani madaktari wa kiislamu hawapati shida wanazopata wengine?
     
  18. Malaria Sugu

    Malaria Sugu JF-Expert Member

    #18
    Jun 24, 2012
    Joined: Jul 7, 2009
    Messages: 2,653
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu hata hayo makanisa yanayopewa pesa na Serekali naona watumishi wao wanagoma. MOU useless in Tanzania. CCM iache kukumbatia makanisa kuwapa pesa badala yake pesa za watz *zilenge kuboresha mahitaji ya madaktari
     
  19. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #19
    Jun 24, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mkuu, kwani makanisa yanapewa pesa kujengea makanisa mengine au kwa ajili ya kuboresha huduma za jamii ambazo hutumika na wananchi wote bila kujali dini zao?
     
  20. Medical Dictionary

    Medical Dictionary JF-Expert Member

    #20
    Jun 24, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 1,053
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    mkuu hiyo MoU mnayoilalamikia kila kuchwao hujaona faida zake.?hebu fikiria hospitali zifuatazo zisingekuwepo ingekuwaje
    -KCMC
    -CCBRT
    -BUGANDO
    -IFAKARA
    -HYDOM
    -ACMC
    kumbuka kuwa hospitali hizi zinatoa huduma kwa wananchi wote bila kujali dini zao
     
Loading...