Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bakshishi/Rushwa imekithiri kitengo cha Ardhi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Rwegoshora, Oct 31, 2009.

  1. R

    Rwegoshora Member

    #1
    Oct 31, 2009
    Joined: Jul 23, 2009
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu wasomaji
    Sijui kama ni mimi nimekutana nayo hayo au wengine pia.
    Nimetozwa pesa za upimaji ardhi na bakshishi juu tena si ndogo amount balaa.
    Kweli ni haki na mpaka saa hii miezi mitatu zijapata hata document yeyote.
    Kama sio ukoloni ni nini tunayasikia ya richmond na epa je hao tuwaite mabepari au mafisadi.
     
Loading...