Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bakili Muluzi Sec.School (aka Shule ya Komba).

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Kisoda2, Aug 31, 2009.

  1. Kisoda2

    Kisoda2 JF-Expert Member

    #1
    Aug 31, 2009
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 961
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Maringira ya yanayoizunguka shule hii yanahatarisha afya kwa wanafunzi na makazi ya watu wanaoizunguka shule hii iliyopo maeneo ya Mbeni.
    Tatizo kuu ni ukosefu wa mifumo ya maji taka hasa mfumo mzima wa vyoo kwani maji taka hayo yamekuwa yakimwagika ovyo na kusambaa katika mifereji iliyopo kando ya barabara na kuwa kero kwa wananchi wakaazi wa eneo hilo.
    Tatizo hili lilifika katika kamati ya ulinzi na mazingira eneo hilo na wakatumwa wawakilishi ili kwenda kuongea na uongozi wa shule lakini hawakuweza kuongea nao baada ya kujibiwa kuwa wao si wakaguzi ila wapo wanaoweza kujakuikagua shule,hivyo kiongozi mkuu huyo aliwataka waondoke eneo la shule.
    Taarifa hizo alipewa DIWANI wa Mbweni Mh.Hashim Mbonde na kuahidi kutoa namba za wahusika wa jiji, kwa kamati ya mazingira.
    Hadi sasa mazingira yako vile vile.Na hivi juzi tu,imeripotiwa kuwa El-nino Kuipiga Tanzania.

    Je,kwa mazingira haya usalama upo kweli?
    Je,hawa wanaokwenda kumkagua huyu kiongozi wa shule wana kagua nini ,na ni wa kutoka wapi?

    Hali ndo kama inavyojionyesha katika picha hizi.

    Naomba wadau mtusaidie tuwanusuru watoto wetu na maradhi ya mlipuko.
     

    Attached Files:

  2. Kisoda2

    Kisoda2 JF-Expert Member

    #2
    Aug 31, 2009
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 961
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Hivi mabwana afya mwisho wa kukagua usafi ni manzese tu?
     
  3. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #3
    Aug 31, 2009
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hiyo ndo bongo zaidi ya uijuavyo! kila kitu kinawezekana tu
     
  4. B

    Bao3 JF-Expert Member

    #4
    Aug 31, 2009
    Joined: Aug 7, 2009
    Messages: 318
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kwani shule za wana... hukaguliwa? Hakuna ruhusa kufanya hivyo,kama imetokea basi walikyuka sheria tu.
     
  5. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #5
    Sep 2, 2009
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Waafrika tuna matatizo. Pale Jangwani kuna nyumba nzuri sana zimejengwa lakini mabomba yake ya ****** yanamwaga uchafu kwenye mfereji ambao hatua tano hadi kumi tu mbele yake wakulima wa mboga mboga wanachota uchafu huo huo na kumwagia mboga zao kama nyanya, biringanya na kadhalika tunavyonunua mitaani huku tukiambiwa tusivicemshe sana ili tusiaharibu chembechembe zake za uhai sijui nini!!!!
     
Loading...