Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bakhresa sio tajiri namba moja Tanzania hapana ila tajiri namba moja ni ni Rostam aziz soma hapa...

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by C.T.U, Nov 24, 2011.

  1. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #1
    Nov 24, 2011
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,665
    Likes Received: 1,000
    Trophy Points: 280
    kuna tetesi zinasema kuwa rostam aziz ndie tajiri namba moja tanzania na wala sio said bakhresa kama watu wanavyojua
    kwa sababu ana vyanzo vinavyomuingizia pesa ambavyo kwa siku jamaa ana make billions of tshs .....
    Sema kwa kuwa ni mwanasiasa nyingi hazitajwi.. Ili asije kuonekana ni fisadi
    inasemekana kawekeza kwenye mawasiliano na kwenye usafirishaji na huko kwenye usafirishaji ndio maana reli ya kati imekufa haifanyi kazi...... Ana malori yake ya mafuta na mizigo inayopfanya kazi kwenda burundi na rwanda ila ni kwa majina ya wafanyabiashara wakubwa nimesikia kawekeza kwenye mawasiliano (vodacom) ila sina uhakika.....
    Mimi nimesikia hayo ila kwa faida ya wana jamvi wenye ukweli juu ya hili basi watueleze kuhusu huyu jamaa kwa wanayojua na vyanzo vyake
    coz watu wanasema huyu mwarabu na mwenzie mmasai mzee wa nywele nyeupe wana biashara ambazo watanzania tunazitumia kila siku na kuwafanya watajirike yaani ni kwamba wameshika idara nyeti sana walipoekeza kiasi kwamba kila siku watanzania tunatumia bidhaa zao hawa jamaa kuna mwenye data kuhusu hili?
     
  2. M

    Mbonafingi Senior Member

    #2
    Nov 24, 2011
    Joined: Apr 24, 2009
    Messages: 126
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    asionekane fisadi wakati ni fisadi no 1. wewe peke yako ulikuwa humfahamu hiyo voda anamiliki yeye. nishachefuka ngoja nitafute usingizi. na log off
     
  3. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #3
    Nov 24, 2011
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,665
    Likes Received: 1,000
    Trophy Points: 280
    i thought voda ni kampuni ya nje yenye branch tanzania au hapa sijaelewa???
     
  4. Mzee Wa Rubisi

    Mzee Wa Rubisi JF-Expert Member

    #4
    Nov 24, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,748
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Hisia tu,Fikiri kabla ya kupost
     
  5. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #5
    Nov 24, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,438
    Likes Received: 893
    Trophy Points: 280
    CASPIAN, kampuni inayomiliki magari na mitambo mizito karibu migodi yote Tanzania. Ni ya Rostam, inqalipwa kwa siku na ni mabilion
     
  6. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #6
    Nov 24, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,909
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    Jf kumechafuka, toka lini tunajadiri watu badala ya issues?!, pambafu zenyu.
     
  7. M

    Mabewa Senior Member

    #7
    Nov 24, 2011
    Joined: Oct 30, 2011
    Messages: 128
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Vodacom ni trade mark jamani mtu ananunua jina kuendeshea mitambo yake kwa masharti ya mwenye jina so inawezekana ni ya rostam hivi msekwa si alikuwa mkiti wa bodi?ilikuwa zain au voda?mnaokumbuka nisaidieni ila ni ya rostam
     
  8. YEYE

    YEYE JF-Expert Member

    #8
    Nov 24, 2011
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 440
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    New Habari Cooperation inayomiliki Magazeti ya Mtanzania, Dimba, Rai, Bingwa,
     
  9. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #9
    Nov 24, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,031
    Likes Received: 3,868
    Trophy Points: 280
    Mbona ueleweki wewe umesema Bakhresa sio tajiri kuzidi Rostam, halafu wewe tena unauliza mwenye habari zaidi alete..

    JF sio sehemu ya porojo
     
  10. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #10
    Nov 24, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Kwani Rostam ni Mtanzania?
     
  11. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #11
    Nov 24, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,031
    Likes Received: 3,868
    Trophy Points: 280
    Wewe je ni mtanzania? Jina lako tu unaonekana mganda
     
  12. Maarifa

    Maarifa JF-Expert Member

    #12
    Nov 24, 2011
    Joined: Nov 23, 2006
    Messages: 1,989
    Likes Received: 425
    Trophy Points: 180
    Are U investigating or you have reliable data za kutuambia who is rich in tanzania?
     
  13. Ulimbo

    Ulimbo JF-Expert Member

    #13
    Nov 24, 2011
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 640
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tunaomba mwenye data za nani tajiri mkubwa kuliko wote Tanzania atupo, zikiambatana na biashara au vitu anavyo miliki
     
  14. C

    CHIPANJE JF-Expert Member

    #14
    Nov 24, 2011
    Joined: May 1, 2011
    Messages: 304
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hivi inakuaje tujadili maishao katika mali wakati matajiri wengi wa kitanzania hawana tabia ya kuhorodhesha mali zao hadharani?
     
  15. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #15
    Nov 24, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,052
    Likes Received: 559
    Trophy Points: 280
    Rostam anamiliki robo ya vodacom(25%)
     
  16. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #16
    Nov 24, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    watu bwana na habari zisizo na utafiti, vodacom inamilikiwa na VODAFONE na si rostam. Mnaambiwa rostam katumika na CCM kuonekana anamiliki hisa VODACOM kwa kutumia mgongo wa sheria inayotaka wawekezaji lzm wawe na mzalendo anayemiliki hisa ilhali hisa kubwa ni za CCM, rostam anazo chache.
     
  17. Achahasira

    Achahasira JF-Expert Member

    #17
    Nov 24, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 1,220
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    rostam tajiri, unachekesha ungewaona wengine sijuwi ungesemaje.acha kuleta porojo bila ushahidi
     
  18. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #18
    Nov 24, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,096
    Likes Received: 6,757
    Trophy Points: 280
    loh nilokuwa sijui kwanini igunga is puaresti
     
  19. Adrian Stepp

    Adrian Stepp Verified User

    #19
    Nov 24, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,868
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    kua kwenye vodacom yes ye ni mmiliki na hata alipokuja MD mpya wa vodacom Rene Meza for the first time aliongea na vodacom permanent workers pale mlimani city na nilikuako pale ye ni share holder mkubwa wa vodafone group worldwide na ndio maana top vodafone officials wanakuja bongo ooh mara watembelee ccbrt ni yeye ndo ana facilitate!
     
  20. Adrian Stepp

    Adrian Stepp Verified User

    #20
    Nov 24, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,868
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145

    acha kuongea usio yajua! funga bakuli lako!
     
Loading...