Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bakhili kanunua mbuzi

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by shakamohd, Mar 14, 2012.

  1. s

    shakamohd Member

    #1
    Mar 14, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bakhili alinunua mbuzi akampeleka kwa mpishi nakumwambia hivi: Huyu mbuzi nakuomba ukishamchinja basi nyama yake uigawe nusu mbili yani nusu moja uipike kwa pilau na iliyobakia uniwekee kwenye friji. Halafu kichwa cha mbuzi unifanyie supu. Na miguu yake uifanye mchuzi wa chukuchuku. Lakini ngozi jitahidi usiitupe mana nataka kuifanya ngoma. Kisha utumbo uupike kwa ndizi mbichi na lamwisho usisahau kuipack mifupa yote ili nikawauzie wenye mbwa. Mpishi akashangaa na kumuuliza: Vipi kuhusu sauti ya mbuzi? Nayo huitaki ili tuifanye ringtone kwenye simu yako?
     
Loading...