Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

BAKERY inapangishwa- SINZA

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Short white, May 30, 2012.

  1. S

    Short white Senior Member

    #1
    May 30, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 125
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Bakery yenye kujitosheleza kwa vifaa na ndani ya jengo Zuri pembeni ya main road inapangishwa au mwenye mahitaji anaweza kuinunua pia! Mwenye mahitaji ya kweli tuwasiliane kwa namba hii 0658453737. Karibu
     
  2. lolyz

    lolyz JF-Expert Member

    #2
    May 30, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 325
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Sinza sehemu gani na ni sh ngapi kwa mwezi ?mbona haya ndio maswali ya msingi mnaulizwa kila siku mnapotangaza biashara zenu na bado mnayaacha kuorodhesha?
     
  3. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #3
    May 30, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Sinza kubwa mkuu tuambie sinza ipi, na hivyo vifaa vilivyopo vya aina gani? vina uwezo wa kutoa mikate ngapi kwa siku? nk
     
  4. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #4
    May 30, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    mkuu inakwenda shilingi ngapi kwa mtu anayetaka kununua?
     
  5. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #5
    May 30, 2012
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,448
    Likes Received: 586
    Trophy Points: 280
    Da biashara ya products za ngano ngumu sana maana siku hizi watu wengi hawana uwezo wa kula mikate!!!! Wanakula mihogo na kiporo cha wali kwa chai!!! Haya ndo maisha bora kwa kila mtanzania hata sukari ya chai hawezi nunua. M4C kazi kwenu.
     
Loading...