Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bajeti

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by canal pisondo, Jun 11, 2011.

  1. c

    canal pisondo Member

    #1
    Jun 11, 2011
    Joined: Apr 30, 2011
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kuondolewa kwa posho za wabunge kuna impact gani kwa taifa letu?
     
  2. c

    canal pisondo Member

    #2
    Jun 11, 2011
    Joined: Apr 30, 2011
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    litatufikisha tunapotaka kufika.
     
  3. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #3
    Jun 11, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Nani kaziondoa au imesemwa wapi kuwa zimeondolewa?
     
Loading...