Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bajeti yawaunganisha CHADEMA na CUF.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mgelukila, Jun 17, 2012.

  1. M

    Mgelukila JF-Expert Member

    #1
    Jun 17, 2012
    Joined: May 27, 2012
    Messages: 224
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wajipanga kuipinga budget kupitia wabunge wao, wamechoka kuivumilia ccm Prof Lipumba kailinganisha na budget iliyopita kagundua madudu mengi, kila kona inakataliwa.
     
  2. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #2
    Jun 17, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Ndoa ngumu jamani, kuolewa ni furaha na kutoa talaka ni huzuni.

    Ndoa CUF imewashinda tayari?
     
  3. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #3
    Jun 17, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    CCM wameishiwa mbinu kabisa ..yaani huyo Dr.Mgimwa nadhani ndo atakuwa waziri wa fedha wa hovyo kuliko wote waliowahi kupita na kuhudumu cheo hicho toka nchi hii ipate uhuru..
     
  4. M

    Mgelukila JF-Expert Member

    #4
    Jun 17, 2012
    Joined: May 27, 2012
    Messages: 224
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wapanga kuwatumia wabunge woa kuipinga budget sasa SUK itakuwa salama kweli? Hawajui ccm wako wengi bungeni? Wanapopambana na Cdm majukwaani hawajui wanapoteza muda, leo wanajua adui ni ccm siyo cdm, kweli wanadhamila ya dhati au kuwahi hoja mezani? Mtazamo wangu.
     
  5. Comi

    Comi JF-Expert Member

    #5
    Jun 17, 2012
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 3,350
    Likes Received: 445
    Trophy Points: 180
    Kiongozi wa chama cha wananchi cuf mh. Lipumba atoa maagizo kwa wabunge wa chama chake kutokukubaliana na bajeti iliyosomwa juzi kwani haiwasadii wananchi wa tanzania na badala yake inawasaidia watu wachache,

    swali ni je yeye kaumia kama wananchi wa huku bara au ni kwa sababu hajapata cheo serikalini kama mwenzake kule zanzibar aliyetulia? Au ndio na yeye anatafuta pakufia?

    Source: mtanzania jumapili
     
  6. Nyetk

    Nyetk JF-Expert Member

    #6
    Jun 17, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 1,367
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Kama mwananchi anayo haki ya kutoa mawazo yake na kama kiongozi wa chama anao wajibu wa kutoa maelekezo kwa wabunge wake kuwakilisha msimamo wa cahama.
     
  7. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #7
    Jun 17, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    mke kubwa wa ccm ana maneno sana...mambo haya ni ya kuongea cumbani yataisha tu..huu ni upepo utapita tu !
     
  8. Brightman Jr

    Brightman Jr JF-Expert Member

    #8
    Jun 17, 2012
    Joined: Mar 22, 2009
    Messages: 1,231
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Wanajukwaa ni jambo ambalo huwezi kuamini hasa pale chama kinapokosa kuwa na msimamo wa kuonesha dhamira thabiti kwa wananchi kuwa kina nia ya dhati ya kuwakomboa wanyonge. Leo CUF ina CCM, siku nyingine CUF na CHADEMA; hivi CUF wako upande upi hasa? Nawasilisha.!
     
  9. Shinto

    Shinto JF-Expert Member

    #9
    Jun 17, 2012
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 1,782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    UDINI unawaunganisha CHADEMA na CCM!
     
  10. Nyetk

    Nyetk JF-Expert Member

    #10
    Jun 17, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 1,367
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Sii mara ya kwanza Lipumba kuunga mkono hoja za chama kikuu cha upinzani (CHM). Kumbuka aliwaagiza wabunge wa CUF kutia sahihi za kumwajibisha Pinda.
     
  11. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #11
    Jun 17, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    budget hii ikipita nitashangaa sana mwaka huu
     
  12. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #12
    Jun 17, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    jamani wakiamua kusimamia haki waacheni wakipotoka tuwaseme...
     
  13. Comi

    Comi JF-Expert Member

    #13
    Jun 17, 2012
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 3,350
    Likes Received: 445
    Trophy Points: 180
    hawa watu wanafanya watanzania bado ni watoto kwamba wanavyoongea wanapata umaarifu kumbe ni ujinga.

    ikiwa mko katika gari moja halafu mmoja ni utingo na mwingine ni tandiboyi nani wa kumrekebisha mwenzake?
     
  14. Las Mas Bobos

    Las Mas Bobos JF-Expert Member

    #14
    Jun 17, 2012
    Joined: Jun 15, 2012
    Messages: 993
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Huyu wa kumuangalia sana. Mwenzake wa Zenj baada ya kukaribishwa Ikulu kafyata majukwaani anaanzisha UAMSHO kwa chini chini, sijui huyu atakuja na lipi
     
  15. k

    kuro Member

    #15
    Jun 17, 2012
    Joined: Jun 11, 2012
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inapendeza sana kama wabunge wetu wanaamua kuacha itikadi zao za kisiasa na kuamua kuwa pamoja kwa maslahi ya taifa.
     
  16. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #16
    Jun 17, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Jamani huyu Dr. mgimwa, hata mimi ni gamba orijino lakini hajanikalia sawa, maana hata presentation ya ile bajeti ilikuwa ni kichekesho. Sijui utendaji wake, lakini naona kaenda shule lakini hajaelimika.
     
  17. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #17
    Jun 17, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Zomba ndugu yangu sasa wewe nimeamini ni Mdini Mkulo kafanya madudu mangapi lakini ulikuwa husemi tumpe nafasi mpaka mwaka ujao kwi! kwi! ili tuwamalize
     
  18. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #18
    Jun 17, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,043
    Likes Received: 380
    Trophy Points: 180
    so what? Jibebe
     
  19. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #19
    Jun 17, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,414
    Likes Received: 920
    Trophy Points: 280
    Huyo lipumba ni kigeugeu sana haaminiki kabisa.
     
Loading...