Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bajeti ya Wizara ya Uchukuzi yagaragazwa Bungeni

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kapotolo, Aug 3, 2011.

  1. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #1
    Aug 3, 2011
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Kila mbunge anayesimama mpaka sasa ameiponda bajeti na hauingi mkono, si wa ccm si wa upinzani. Nanusa harufu ya bajeti hii kurudi kwa marekebisho, tusubiri tuone.
     
  2. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #2
    Aug 3, 2011
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Haita pita hii!!
    Wabunge wameamua kuot ipitisha..!!
     
  3. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #3
    Aug 3, 2011
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Mbowe ameisasambua na ameomba wabunge wote kuacha tofauti zao na kutoipitisha bajeti hii na hili ndilo linalotokea.
    Anaongea sasa Anjela Kairuki nae haungi mkono hoja
     
  4. Riwa

    Riwa JF-Expert Member

    #4
    Aug 3, 2011
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 2,565
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    ahsante kwa updates kaka, usichoke kuzituma..
     
  5. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #5
    Aug 3, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    duh. endeleeni kutujuza wakuu, wengine tupo kwenye mihangaiko
     
  6. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #6
    Aug 3, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    tupeni yanayoongewa huko plz huku ngeleja keshafanya mambo
     
  7. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #7
    Aug 3, 2011
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    wabunge wanataka wote walioshiriki kwenye mkataba wa kuuza UDA wakamatwe mara moja, hii ni pamoja na meya wa jiji, mkurugenzi na bodi yote ya UDA na Takukuru wachunguze uingizwaji wa fedha zilizolipwa na mwekezaji kwenye account ya mtu binafsi. Mbunge wa Mafia (CCM) povu limemtoka ameongea kwa uchungu sana.
     
  8. pascaldaudi

    pascaldaudi JF-Expert Member

    #8
    Aug 3, 2011
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 534
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Duh, basi bunge la safari hii ni motto!
     
  9. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #9
    Aug 3, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Haya yanayoendelea sasa bungeni ni kutokana na moto wa Chadema kuwaamusha wabunge wa CCM ukweli ndio huo.
     
  10. babuwaloliondo

    babuwaloliondo JF-Expert Member

    #10
    Aug 3, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 378
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Pamoja na hilo usishangae tangazo kusikia kuwa wabunge wa ccm kukutana mchana, then baada ya muda budget inapita.
    Si waamini kabisa wabinge wa ccm.
     
  11. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #11
    Aug 3, 2011
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Bunge linaahirishwa mpaka saa 10 jioni.
     
  12. WOWOWO

    WOWOWO JF-Expert Member

    #12
    Aug 3, 2011
    Joined: Aug 3, 2011
    Messages: 582
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Umeongea ukweli mtupu.Kelele zinazopigwa na wabunge wa CCM ni bure.Bajeti inapita tuu.
     
  13. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #13
    Aug 3, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,094
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Kuna uwezekano mkubwa hii bajeti isipite kwa namna wabunge walivyo na hasira na hii wizara hasa Uhuni uliofanywa na Meya wa Jiji la Dar na Bodi nzima wameambiwa wajiuzulu haraka sana na wawekwe ndani uchunguzi ufanywe juu yao,maneno ya Mbunge wa Mafya Mh Shaa
     
  14. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #14
    Aug 3, 2011
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Karibu wowowo, mimi nawapa 'benefit of the doubt' wabunge wa ccm kwa leo, ikipita hii basi hata ile 1% trust niliyokuwa nayo kwao itaondoka.
     
  15. Jeremiah

    Jeremiah JF-Expert Member

    #15
    Aug 3, 2011
    Joined: Feb 17, 2009
    Messages: 636
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Bib up chadema
     
  16. Felixonfellix

    Felixonfellix JF-Expert Member

    #16
    Aug 3, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 1,682
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Nimeshuhudia mchangiaji wa mwisho, Stella Kairuki (Viti maalum-CCM), ameongelea sana suala la TRL na TAZARA, kuna mengi kayasema ambayo ni uchafu unaondelea ndani ya serikali kwa kutowajibika ipasavyo na mwishoni akasema "siungi mkono hoja mpaka ufafanuzi utakapotolewa"
    Kwa mujibu wa mtangazaji wa TBC1 takribani wabunge watano waliopata nafasi ya kuchangia hoja hii, hakuna hata mmoja aliyeiunga mkono.
     
  17. N

    Nyumbu- JF-Expert Member

    #17
    Aug 3, 2011
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 892
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Jamani ilibidi niache kazi nisikilize hiyo bajeti. Mbowe amemzodoa Waziri mkuu na kumshangaa kwamba inakuwaje madudu hayo wayajadili kwenye baraza la mawaziri. Amezungumzia ulaji wa KIA na mabo kadhaa
    Mama Maria hewa ( CCM) amesema ni aibu sana kwa serikali kutokujua umuhimu wa reli ya kati. Ameomba wabunge wasiipitishe bajeti hii. Amehoji ulaji wa pesa za ujenzi uwanja wa ndege Mwanza, na umakini wa waziri kufufu ATCL
    Naye mbunge wa Mafia (CCM), ameipinga na kumwomba waziri mkuu awakamate Meya wa DAR and wale wawili walioamua kujiuzia UDA. Ametaka TAKUKURU iingilie kati swala la UDA na isiangalie uso wa mtu mpaka kieleweke . Amepinga Bajeti
    Naye Kariuki (CCM) ameonge kwa uchungu na kuipondelea mbali bajeti kwa kutojali mipango ya Reli.
    Kwa ujumla Omar Nundu ameonekana mtupu kabisa na Baraza zima la mawaziri limumbuka.
    Kama hawatazimwa mchana, bajeti hii haipiti!
     
  18. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #18
    Aug 3, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,719
    Likes Received: 1,845
    Trophy Points: 280
    Hii ni kama unaangalia ''recorded match'' ambayo tuseme iliisha bilabila.
    Kwa ujuha wa wabunge wa chama flani ambao ndio majority itapita tu.
    Hapo hata ukiona mtu kabaki na goli wazi ujue hafungi, au hata akifunga goli litakataliwa.
    Hawa jamaa wanaweka sana tumbo na uchama mbele kuliko maslahi ya taifa.
     
  19. N

    Naipendatz JF-Expert Member

    #19
    Aug 3, 2011
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 794
    Likes Received: 162
    Trophy Points: 60
    Yaani wakati tunapiga vita udini kwa nguvu zote,imeibuka mijitu yenyewe imekaa kichamachama tu no maslahi ya taifa! Kila kitu yenyewe ni chadema and ccm!! Kafilie mbali na uchama wako
    <br />
    <br />
     
  20. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #20
    Aug 3, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Duh!! Kaazi kwekikweli. Yote tisa kumi tusubili Ijumaa wakati Wizara muhimu sana nchini ya Kazi na Ajira itakapokua inasoma bajeti yake: sina uhakika utendaji wa Makongoro Mahanga
     
Loading...