Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bajeti ya wizara ya mambo ya ndani imepita kwa shingo upande kwa askari polisi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Same ORG, Aug 3, 2012.

  1. S

    Same ORG JF-Expert Member

    #1
    Aug 3, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 323
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Iv hili swala la kutofautiana mishahara na posho za lishe kati ya JWTZ na POLISI, Mh wazir wa mambo ya ndani anasema lisizungumzwe kwa uchonganishi wakati watu hawa wana vyeo sawa na cv sawa. mimi ningeowaomc wanajf tumsaidie wazir wa mambo ya ndani kulijadili ili polis nao waweze kujikimu wapunguze rushwa
     
  2. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #2
    Aug 3, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Polisi na JWTZ ni vitu viwili tofauti.
    Na ndio maana ni rahisi sana kuwatumia polisi kwa faida za kisiasa za watu wachache lakini ni ngumu sana kuwatumia JWTZ.
     
  3. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #3
    Aug 3, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mapolisi wanavyochukua rushwa na kututesa huku mitaani hata hatuwasupport...wasiongezewe wabakie hivyo hivyo mpaka watakavyojifunza kuheshimu haki za wananchi
     
  4. MotoYaMbongo

    MotoYaMbongo JF-Expert Member

    #4
    Aug 3, 2012
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 1,644
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Mi nilidhania labda polisi wenyewe wanakula raha na watawala ndio maana wanatumika kunyamazisha wengine? Kama wanaminywa na wenyewe basi ndio sawa, wanajifanya ndio serikali. Wakome!
     
  5. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #5
    Aug 3, 2012
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Wanyimwe tu posho hawana maana acha waishi kwa rushwa na kulala vibanda vibovu au wazidi kuomba posho toka CCM
     
  6. B

    Bobuk JF-Expert Member

    #6
    Aug 3, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 5,809
    Likes Received: 323
    Trophy Points: 180
    Tena hawa POLISI wangenyang'anywa hata hiyo POSHO kidogo waliyonayo, maana yamekuwa ni MA-ROBOT na sio POLISI wanaotumia AKILI.

    Kila siku kutesa watu kama Dr. Ulimboka, kukamata viongozi wa UPINZANI na kuzuia MIKUTANO ya vyama vya upinzani.
     
  7. samilakadunda

    samilakadunda JF-Expert Member

    #7
    Aug 3, 2012
    Joined: Oct 13, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    kotoka moyoni mwangu polisi siwapendi siwapende,ila kunahaja ya kuwasamehe shule yao ni ndogo hata uelewa wao ni mdogo sana! Hawajamaa niwamekariri hata mjibu ya kuwajibu watu wanaotaka huduma kwao.
     
  8. S

    Same ORG JF-Expert Member

    #8
    Aug 3, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 323
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii kazi imelaaniwa, tuwe makini wanajf wenzangu na tukumbushane mtu kwa mtu.
     
  9. Tukundane

    Tukundane JF-Expert Member

    #9
    Aug 3, 2012
    Joined: Apr 17, 2012
    Messages: 6,071
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Polisi hawalipwi sawa na jwtz pamoja na kwamba wote wanapigana vita pamoja kwa sababu serekali inajuwa kuwa polisi atajazilizia kutoka kwa mwananchi.
     
  10. m

    mwitu JF-Expert Member

    #10
    Aug 3, 2012
    Joined: Jun 22, 2012
    Messages: 859
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    polisi ccm
     
  11. Tukundane

    Tukundane JF-Expert Member

    #11
    Aug 3, 2012
    Joined: Apr 17, 2012
    Messages: 6,071
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    kotoka,niwamekariri,mjibu. ndio nini?.au ndio walewale?.
     
Loading...