Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bajeti ya wizara ya Maji hatarini kutopitishwa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Return Of Undertaker, Jul 10, 2012.

  1. Return Of Undertaker

    Return Of Undertaker JF-Expert Member

    #1
    Jul 10, 2012
    Joined: Jun 12, 2012
    Messages: 1,119
    Likes Received: 163
    Trophy Points: 160
    Kwa hari ya mambo yanavyoendelea mjengoni ni wazi kuwa bajeti ya wizara ya maji iko hatarini kutopitishwa kutokana na uchakachuaji mkubwa wa wizara na miradi mbalimbali ya wafadhili kuliwa na wajanja wachache wanaojulikana na wameachwa kwa kuwa ni mtandao.

    Tangu jana wabunge kutokujali vyama watokavyo wameonyesha kutokubaliana na bajeti na baadhi ya wabunge kama yule wa namanyere CCM kasema wazi " kama mbunge kwako unalalamika huna maji then unaunga mkono hoja ni unafiki kwa wapiga kura wako. Kama hakuna maji acha kutounga mkono hoja mpaka maji yapatikane"

    Leo itajulikana nani mnafiki na mkweli wa maji
     
  2. Return Of Undertaker

    Return Of Undertaker JF-Expert Member

    #2
    Jul 10, 2012
    Joined: Jun 12, 2012
    Messages: 1,119
    Likes Received: 163
    Trophy Points: 160
    Hivi viti maalum kusema 75% ya watanzania wana maji safi anaakili timamu
     
  3. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #3
    Jul 10, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Ccm hoyeee
     
  4. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #4
    Jul 10, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Ni kweli dalili zipo wazi kabisa bajeti hii inaweza isipite maana wabunge wengi sana wameikataa kutokana na kutokidhi haja.
     
  5. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #5
    Jul 10, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    yule mbunge alinifurahisha sana alafu kwa sababu alikua ni wa ccm naibu spika hakumwambia akae chini aliachiwa aongee mpaka mwisho na akamwambia naibu spika kua hata jimboni kwake hakuna maji kwa hiyo na naibu spika asiipitishe hii hoja
     
  6. Sema Chilo

    Sema Chilo JF-Expert Member

    #6
    Jul 10, 2012
    Joined: Mar 24, 2012
    Messages: 324
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bunge gani la kukwamisha budget ya CCM?
     
  7. Lu-ma-ga

    Lu-ma-ga JF-Expert Member

    #7
    Jul 10, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 2,417
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    wabunge wa ccm wanapiga vita marafiki wa mwenyekiti wao.Maghembe ni mmoja wao, kile chama kwa sasa kina makundi ya kufa mtu
     
  8. brazilian

    brazilian JF-Expert Member

    #8
    Jul 10, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 607
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    maghembe hastahiliuwa Prof na hafai kabisa yule mbunge Shabiby aliesema kuwa hawakutegemea arudi tena kwenye baraza la mawaziri. Ila kwa uswahiba amerudishwa. Huyu angeondoka kama Msola
     
  9. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #9
    Jul 10, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,349
    Likes Received: 171
    Trophy Points: 160
    pinda hawajafungia chumbani kuwaamuru wapitishe,kwa wabunge wa ccm sio rahisi itapita mia kwa mia!
     
  10. Return Of Undertaker

    Return Of Undertaker JF-Expert Member

    #10
    Jul 10, 2012
    Joined: Jun 12, 2012
    Messages: 1,119
    Likes Received: 163
    Trophy Points: 160
    Naona waziri anataja majimbo yenye viongozi wa CCM tuuuu kwa nini? Eti ndo wanastahiri kupewa maji
     
  11. kupelwa

    kupelwa JF-Expert Member

    #11
    Jul 10, 2012
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 652
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    kwa ccm hili halipo tayari wameshaitwa mchana kwenye cocus ya chama , wasikizalilishe chama.hivyo itapita kwa kishindo
     
  12. c

    chuwaalbert JF-Expert Member

    #12
    Jul 10, 2012
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 1,872
    Likes Received: 491
    Trophy Points: 180
    Na eti Miradi ya Maji Maswa iliombwa na kusimamiwa na Dkt Pius Ngh'wandu! Kwa ujumla Ngonjera zaendelea eti Wanajibu wale Wabunge waloongea kwa HISIA KALI, na Wizara imepokea michango ya wabunge KWA HISIA KALI! Simple Politics! Pseudo thinking!
     
  13. M

    Mjenda Chilo JF-Expert Member

    #13
    Jul 10, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Sasa nahisi wenye wabunge wa Cdm maji hampati. Ccm ianguke hv hv haiwezekani! Maendeleo yatachelewa sana.
     
Loading...