Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bajeti ya wizara ya elimu na mafunzo ya ufundi.

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Kichasi, Jul 17, 2012.

  1. K

    Kichasi Member

    #1
    Jul 17, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Habari zenu wakuu. Kama kuna mtu anajua tarehe ambayo bajeti ya wizara ya elimu na mafunzo ya ufundi itasomwa anijuze. Natanguliza shukrani.
     
  2. Kimbori

    Kimbori JF-Expert Member

    #2
    Jul 17, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 2,425
    Likes Received: 180
    Trophy Points: 160
    Kuna mdau alisema ni tarehe 15 na 16 mwezi ujao.
     
  3. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #3
    Jul 17, 2012
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,944
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Pitia hapa kuna ratiba Parliament of Tanzania
     
  4. Adharusi

    Adharusi JF-Expert Member

    #4
    Jul 17, 2012
    Joined: Jan 22, 2012
    Messages: 8,093
    Likes Received: 1,065
    Trophy Points: 280
    Ngoja nami nione ratiba yao
    Vox populi,vox dei
     
  5. K

    Kichasi Member

    #5
    Jul 17, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
  6. MotoYaMbongo

    MotoYaMbongo JF-Expert Member

    #6
    Jul 19, 2012
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 1,644
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Hata ikisomwa haina faida.
     
Loading...