Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bajeti ya wizara ya elimu inasomwa lini?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by The Magnificent, Jul 14, 2011.

  1. The Magnificent

    The Magnificent JF-Expert Member

    #1
    Jul 14, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 2,643
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Wadau naomba kufahamishwa ni lini bajeti ya wizara ya elimu itasomwa,make wanachuo tunasubiria kwa hamu sana kujua wameongeza sh.Ngapi kwnye meals and accomodation!
     
  2. H

    HOYANGA Senior Member

    #2
    Jul 15, 2011
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 179
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    books allowance hamuisubiri kwa hamu?
     
  3. MkimbizwaMbio

    MkimbizwaMbio JF-Expert Member

    #3
    Jul 15, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Msifurahie madeni, Mtayalipa tu huko mbeleni
     
  4. U

    Uncle Jei Jei JF-Expert Member

    #4
    Jul 16, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 917
    Likes Received: 372
    Trophy Points: 80
     
  5. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #5
    Jul 16, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    sa wewe kinakuuma nin mkuu?kama hukua na vigezo vya kupewa bum,kaa kimya!
     
Loading...