Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bajeti ya tanzania na matekelezo

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by MASTER VOICE, Dec 18, 2010.

  1. M

    MASTER VOICE Member

    #1
    Dec 18, 2010
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 7
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tanzania ni moja ya nchi amboyo inawawakilishi wanao tetea na kulinda maslahi ya wananchi moja ya jambo muhimu linalotekelezwa na wawakilishi ni kupanga bajeti na kusimamia utekelezaji, lakini inashangaza sana kuona kila mwaka bajeti huwa inapangwa lakini sidhani kama utekelezaji wake unafwatwa kwan bei ya vitu hupangwa katika mjadala wa bajeti lakini katikati ya mwaka kwa bajeti ileile iliyopitishwa vitu vinapanda tena kwa bei ya juu.Sasa je wana JF wenzangu kwa mtindo huu kunaulazima wa kuwa na bajeti wakati mambo yanaenda kiholela na je wanaosimamia utekelezaji kweli wapo makini na kazi yao?
     
  2. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #2
    Dec 18, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,673
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    Ni muhimu kuwa na bajeti, tatizo tulilo nalo ni hao wanaosimamia utekelezaji wake!
     
  3. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #3
    Dec 18, 2010
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    "if you are walking in the serengeti and the lion attacks, climb a thorn tree and wait there for a while"
    can't we protest against these hykes?
     
  4. M

    MASTER VOICE Member

    #4
    Dec 18, 2010
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 7
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Natambua kweli ni muhimu lakini kwa tanzania hakuna matekelezo kiasi umuhimu wake unapotea na mbaya zaidi viongozi wakubwa wanayaona lakin wanayafumbia macho kwakuwa kwao si tabu kwa maana maisha bora kwa wachache na bora maisha kwa wengi Tanzania.
     
Loading...