Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bajeti ya tanzania kununua meli na kujenga viwanja vya ndege na mawazo ya nape

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Moses Kyando, Jun 17, 2011.

  1. Moses Kyando

    Moses Kyando Member

    #1
    Jun 17, 2011
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wadau najiuliza hivi zile ahadi za JK za kununua Meli na kuifanya Tanga jiji la Viwanda zimo kwenye bajeti hii. Maana Nape anapouliza ama kusema CDM wamewadanganya wananchi ameasahau mara hii ahadi za Chama Chake na tofauti za ahadi hizo na bajeti hii ya kuwakomoa walevi
     
  2. j

    jnuswe JF-Expert Member

    #2
    Jun 17, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 1,271
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    we hao CCM wamechanganyikiwa, mfa maji aachi kutapatapa
     
  3. A

    ACHEBE JF-Expert Member

    #3
    Jun 18, 2011
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 348
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    NLISHAANZA kushangaa eti ipite siku humu hajatajwa Nape ingekuwa maajabu ya mwaka.. Jembe lao endeleeni kumjadili. Pamoja na kwamba mmejitahidi baada ya kiwachachafya kupunguza thread zake humu ndani. Pumbafu kumbe
     
  4. N

    NIMIMI Senior Member

    #4
    Jun 18, 2011
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 170
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kumbe wengine mnayajua maneno mabovu wenzenu wakisema watafungiwa kwenu ruksaaaa, na je zile ahadi za mh. Mbona hakuna hata moja ktk bajeti hii ama zitakuwepo kwenye ijayo?
     
  5. Omuregi Wasu

    Omuregi Wasu JF-Expert Member

    #5
    Jun 18, 2011
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 753
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nape ni mpayukaji na mtu asiye na vission hivyo si vyema kujadili upumbavu wa mtu. Achana nae
     
Loading...