Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bajeti ya Tanzania kuandaliwa USA

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by engmtolera, Apr 18, 2012.

  1. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #1
    Apr 18, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,063
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Kawaida

    waziri wa fedha yupo USA na waziri wa maji yupo USA kwa ajili ya maandalizi ya bajeti ya TANZANIA,amekwenda USA kufanya mambo makubwa yenye mashiko na nchi

    je,kwa mtindo huu si lazima tuwape madini kwa bei chee ili kufidia kile wanachotupa?
     
  2. Kingo

    Kingo JF-Expert Member

    #2
    Apr 18, 2012
    Joined: May 12, 2009
    Messages: 737
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 45
    Mh! Hapo kwenye bold! That's why I prefer closed systems!
     
  3. MWANAWAVITTO

    MWANAWAVITTO Senior Member

    #3
    Apr 18, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 169
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Ooh My God!!!??
     
  4. Jeji

    Jeji JF-Expert Member

    #4
    Apr 18, 2012
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,981
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Tanzania ni zaidi ya uijuavyo.
     
  5. N

    NYALU BOY Member

    #5
    Apr 18, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wabunge wa tz leo wameonyesha uzalendo wa hali juu kuhusu nchi yao na fedha za walipa kodi .
     
  6. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #6
    Apr 18, 2012
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,608
    Likes Received: 166
    Trophy Points: 160
    Kwenye msafara wa mamba.........
    Wengine wanaojifanya wanaonesha uzalengo ni kenge walio kwenye msafara wa mamba!
     
  7. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #7
    Apr 18, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,766
    Likes Received: 4,521
    Trophy Points: 280
    Hawa jamaa watatuoa sasa maana hii tuu machi sasa
     
  8. Highlander

    Highlander JF-Expert Member

    #8
    Apr 18, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 3,094
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    survival tactic!
     
  9. Lyceum

    Lyceum JF-Expert Member

    #9
    Apr 18, 2012
    Joined: Oct 1, 2009
    Messages: 733
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 45
    Mkuu tumeshachoka na kelele za wabunge hawa. Tunachohitaji ni kusikia watu wamewajibishwa vinginevyo wanatuhadaa tu
     
  10. Makene

    Makene JF-Expert Member

    #10
    Apr 18, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,476
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    huo ni utoto wa lukuvi
     
  11. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #11
    Apr 19, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,063
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    hawa jamaa wanaiuza nchi

    nadhani wanafanya mambo kama hawaijui USA malengo yake ni nini
     
  12. mizambwa

    mizambwa JF-Expert Member

    #12
    Apr 19, 2012
    Joined: Oct 8, 2008
    Messages: 3,970
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180

    Kwa kweli tumeshawachoka Wabunge wa Tanzania.

    Yaani nakumbuka enzi zile watu kama hawa tulikuwa na jina tunawaita (NATO = No Action Talking Only)

    Waliibua masuala ya EPA, Richmond, IPTL, na Ufisadi mwingine. Lakini huwa na tabia ya kuongea hadi mishipa ya shingo kuwasimama, Mwishowe yanazimika hapo hapo Bungeni mfano suala ya Richmond, Dowans.

    Tumewachoka, ni heri ya Bunge la JF linatoa hoja za msingi na kufuatilia mambo kuliko Bunge la JMT.

    TUANDAE KABURI LA KUIZIKA CCM 2015.



    MIZAMBWA
    NABII MTARAJIWA!!!
     
  13. Mziba

    Mziba JF-Expert Member

    #13
    Apr 19, 2012
    Joined: Feb 7, 2010
    Messages: 226
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    I

    It sounds incredible. Maneno yako ni kama unasema hakuna Accountants Tanzania. Nadhani madhumuni ya safari ni tofauti na maandalizi ya bajeti kama unavyodai mkuu. Na kama ni hakika haya uliyoandika, basi ni aibu kwa vyuo vyetu ikiwemo UD.
     
  14. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #14
    Apr 19, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,570
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Huyu Waziri wa fedha amemsaidia sana JK. Ndo ametufikisha hapa tulipofika.
     
  15. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #15
    Apr 19, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,063
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    kaka

    mbele ya USA UDSM si chochote si lolote na si UDSM tu hata wananchi pia
     
  16. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #16
    Apr 19, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,063
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    tunasikia wabunge wa CCM wanataka aachie ngazi
     
Loading...