Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bajeti ya serikali 2012/2013 haikugusa mahitaji halisi ya wananchi-Mh. Freeman Mbowe

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mbelwa Germano, Jun 14, 2012.

  1. Mbelwa Germano

    Mbelwa Germano JF-Expert Member

    #1
    Jun 14, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 789
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mwenyekiti wa Kambi ya Upinzani Bungeni Mh. Freeman Mbowe ameeleza kushtushwa na bajeti ya serikali ya mwaka 2012/2013 kwa kutogusa mahitaji halisi ya wananchi. Ameeleza tatizo kubwa la sasa nchini ni mfumuko mkubwa wa bei ambao waziri wa fedha hakuonyesha ni kwa jinsi gani wanaweza kusimamia suala hili kwa ufanisi zaidi ya kueleza matatizo haya kwa ujumla.

    Alikuwa ukitoa maoni yake toka Dodoma kuhusu bajeti ya serikali 2012/2013 kupitia idhaa ya kiswahili ya BBC.
     
  2. Kilasara

    Kilasara JF-Expert Member

    #2
    Jun 14, 2012
    Joined: Dec 21, 2008
    Messages: 578
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Budget 2012/13!!! Mere waffle.
     
  3. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #3
    Jun 14, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,681
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Sasa yeye kapendekeza lipi? Kwa maana kuwa mpinzani sio kupinga kila kitu!
     
  4. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #4
    Jun 14, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,650
    Likes Received: 359
    Trophy Points: 180
    We ulitegemea MBOWE aisifu bajeti?
     
  5. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #5
    Jun 14, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Bajeti ya kambi ya upinzani inasomwa jumatatu utaona mapendekezo yake.
     
  6. Mbelwa Germano

    Mbelwa Germano JF-Expert Member

    #6
    Jun 14, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 789
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tusubiri bajeti mbadala ya kambi ya upinzani Jumatatu itakayowasilishwa na Mh. Zitto Kabwe.
     
  7. Kilasara

    Kilasara JF-Expert Member

    #7
    Jun 14, 2012
    Joined: Dec 21, 2008
    Messages: 578
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Utaratibu wa bajeti ni kwamba Kiongozi wa Upinzani au mwakilishi wake, atachangia maono yake mjadala unapoanza Jumatatu. Hapa Mbowe alikuwa ana-react tu kwa swali aliloulizwa na mwanahabari.

    Suburi.
     
  8. Comi

    Comi JF-Expert Member

    #8
    Jun 14, 2012
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 3,350
    Likes Received: 445
    Trophy Points: 180
    Leo ni bajeti ya serikali na chama tawala, jumatatu ndiyo ile inayowahusu wananchi wa tanzania hivyo subiri,kuwa na subra
     
Loading...