Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bajeti ya Ngeleja ikipita ndiyo tuseme rushwa ya Jairo haiwahusu?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MAGEUZI KWELI, Aug 13, 2011.

  1. MAGEUZI KWELI

    MAGEUZI KWELI JF-Expert Member

    #1
    Aug 13, 2011
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 1,925
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kwa wote mnaosikiliza bunge na hali halisi ya mwenendo wa Wizara ya Nishati na Madini.Jairo alikusanya pesa kuhonga wabunge, tuseme mawaziri hawajui hilo? Na kama Bajeti ikipita, Nini hatima ya mawaziri hawa na Jairo wao??
    Tuchangie mawazo wandugu.
     
  2. MKWECHE

    MKWECHE JF-Expert Member

    #2
    Aug 14, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 299
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Budget Imeshapita kwa Kishindo na Ahadi Lukuki za Umeme
    Jairo Asamehewe lakini Asitende dhambi tena!
     
Loading...