Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bajeti ya mwaka 2011/2012 iliyopitishwa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mpendwa, Jun 28, 2011.

  1. Mpendwa

    Mpendwa Member

    #1
    Jun 28, 2011
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu zangu wana JF nisaidieni nakala ya bajeti ya mwaka 2011/2012 ambayo ilifanyiwa marekebisho kidogo na kupitishwa na Bunge. Ninayo nakala ya Mkulo pekee ambayo ina mapendekezo tu, lakini ninahitaji ile iliyokuwa amended na kupitishwa. asanteni wadau.
     
  2. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #2
    Jun 28, 2011
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,138
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    Wewe tafuta tu Finance Bill ya 2011; nakala ile ya awali ya bajeti ilipitoshwa bila mabadiliko
     
Loading...