Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bajeti ya kifo

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mjunguonline, Jun 14, 2012.

  1. mjunguonline

    mjunguonline Member

    #1
    Jun 14, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakuu,nafuatilia kwa umakini hii bajeti ya mwaka wa fedha 2012/2013,ni bayeti ya kukomoa,kuanzia Mawasiliano,Pombe,Sigara,Magari,vimepanda....

    Mbaya zaidi huyu Waziri wa fedha anasoma huku anacheka,ini hali akijua kuwa inaumiza wananchi...Lengo la Bajeti hii ni kuongeza Pato la Taifa na Kuongeza ukali wa Maisha...
    Nawasilisha...
     
  2. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #2
    Jun 14, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,102
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Nimekimbia kufungua post nikifikiria wamepandisha bajeti ya kifo kumbe la.
     
  3. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #3
    Jun 14, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    kwa mara ya kwanza namsikia dr bana akisema ukweli
    ameiponda bajeti haina jipya,haifafanui namna ya kupunguza matumizi ya serikali
    ameponda mfumo wa usimamiaji na ukusanyaji wa mapato ya serikali.
    haina jipya
    kutoa exemption kwa mfanyakazi wa serikal anapoagiza gari ni kuzidi kumkomoa mwananchi
    kwa kweli ni bajeti ya kifo haina jipya nchi itazidi kukopa zaidi na umakini utaongezeka zaidi.
     
  4. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #4
    Jun 14, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Kazi kwenu wavuta sigara na wanywa pombe.
     
  5. mjunguonline

    mjunguonline Member

    #5
    Jun 14, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nani akupandishie Bajeti Mkuu.....Ni mwendo wa Mkopo Mwanzo,Mwisho.....Serikali Imekopa hii,sijapata Ona Duniani...Kiukweli tumeshauzwa....
     
Loading...