Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bajeti ya Ikulu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by KAKA A TAIFA, Jun 30, 2011.

  1. KAKA A TAIFA

    KAKA A TAIFA JF-Expert Member

    #1
    Jun 30, 2011
    Joined: Apr 27, 2011
    Messages: 558
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Katiba ndio pekee itatuwezesha kupanga na kujua bajeti ya ikulu kwani kwa sasa watanzania hawatakiwi kuuliza,kuhoji,kujua au kutangaziwa,ni kitu nyeti sana ila safari za rais lazima zitangazwe,kwanini isiwe siri pia.
     

    Attached Files:

Loading...