Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bajeti ya "Eat more fruit"

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mjomba wa taifa, Jun 14, 2012.

  1. Mjomba wa taifa

    Mjomba wa taifa JF-Expert Member

    #1
    Jun 14, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 231
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inasikitisha sana kutenga bajeti ya Trilioni 15 lakini mwisho wa mwaka tunaona VX za waheshimiwa nyingi kuliko Zahanati licha ya kelele za viongozi wakubwa kuwa Serikali haitanunua tena Mashangingi. Ufisadi mtupu kila kona.

    Wakurugenzi wa halmashauri wanatafuna pesa kama mchwa kupitia bajeti hiyohiyo, wanatengewa fedha nyingi baada ya kuhonga kamati za Bunge.

    Leo tutarajie kusomewa bajeti yenye kauli mbiu kama hii.....

    [FONT=&amp]'Eat more fruit!' the slogans say,
    ' More fish, more beef, more bread!'
    But I'm on Unemployment pay
    My third year now, and wed.

    And so I wonder when I'll see
    The slogan when I pass,
    The only one that would suit me,
    ' Eat More Bloody Grass!'[/FONT]
     
  2. Kijana leo

    Kijana leo JF-Expert Member

    #2
    Jun 14, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 2,851
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    tanzania eeh, nakupenda eeh, nchi yng eeh....... Ukisoma vitabu vya waandishi wa africa vitu vingi vinatokea.
     
  3. M

    MAWERE JF-Expert Member

    #3
    Jun 14, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 455
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wadau tupeni update za bunge.niko porini nasikia habari zisizo rasimi bunge limeairishwa hadi kesho ni kweli??pls
     
  4. The Don

    The Don JF-Expert Member

    #4
    Jun 14, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 3,323
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Ari mpya nguvu mpya na kasi mpya,
    maisha bora kwa kila mtanzania
     
Loading...