Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bajeti ya afya

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by qeentar, Jul 29, 2011.

  1. qeentar

    qeentar Member

    #1
    Jul 29, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sekta ya afya ni asilimia 8 mwaka huu ikilinganishwa na mwaka jana ambapo ilikuwa ni asilimia 11,ifikapo 2015 Tanzania inatakiwa kufikisha asilimia15 ili itimize azimio la abuja na nashindwa kuelewa kama kiasi cha fedha kilichotengwa kinaweza kuleta ufanisi na maendeleo wa afya ya mama na mtoto.

    baadhi ya vipaumbele vilivyowekwa kwenye bajeti ni umeme,maji,kilimo,elimu,je sekta ya afya haina umuhimu,lakini mwishoni mwa mwaka huu nchi yetu itatimiza miaka 50 ya uhuru.
     
  2. Mama Mdogo

    Mama Mdogo JF-Expert Member

    #2
    Jul 29, 2011
    Joined: Nov 21, 2007
    Messages: 2,700
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    Nakushauri urekebishe rangi uliyotumia kwenye post yako, haivutii kuisoma ati. Ni ushauri tu, ukipenda fanya, ukiona vipi potezea!!!
     
  3. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #3
    Jul 29, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    wewe nawe sio mzalendo kabisa, badala ujadili mambo ya msingi kama Lissu kuongea kwa jazba unaleta mambo ya afya hapa.
     
  4. qeentar

    qeentar Member

    #4
    Jul 29, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    poa haina nomaaaa
     
  5. qeentar

    qeentar Member

    #5
    Jul 29, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    poa ila hata sekta hii ni muhimu,au huwa unatibiwa nje ya nchi?
     
Loading...