Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bajeti ya 2011/2012 ilikuwa mzuka tu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by nahavache, Mar 23, 2012.

  1. nahavache

    nahavache JF-Expert Member

    #1
    Mar 23, 2012
    Joined: Apr 3, 2009
    Messages: 869
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mwaka jana kipinidi cha bunge la bajeti, tulitajiwa na waziri wa fedha bajeti ya mawaziri matirilioni mengi. Mimi nilijiuliza kuwa fedha hizi zinatoka wapi? Mpaka wizara za nishati na madini na usafirishaji zikirudishwa ili ziongeze bajaeti. Leo nasikia serekali ilipitisha panga kwenye bajeti za wizara nyingi. Nimemsikia waziri mmoja akisema kuwa, panga kali limepita mawizarani. Bajeti imekuwa ni kama mzuka.
     
  2. N

    Nteko Vano JF-Expert Member

    #2
    Mar 23, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 436
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Zaidi ya mara mbili. Migao ya mwezi inasuasua hata uendeshaji wa ofisi mbalimbali za umma umedolola.
     
Loading...