Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bajeti sasa yamtegemea Lady Jay Dee

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by dazu, Jul 2, 2011.

  1. dazu

    dazu JF-Expert Member

    #1
    Jul 2, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 365
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Akijibu hoja ya Mbunge kuhusu ni lini serikali itatoa fungu la kutosha kukamilisha ujenzi wa Hospitali ya Rufaa Musoma ambao ulishaanza mwaka tangu 1985 kwa kuhusisha nguvu za wananchi, Waziri wa Afya Mh. Haji Mponda alilieleza Bunge jana jioni lilipokaa kama kamati ya matumizi (bajeti ya ofisi ya waziri mkuu) kwamba Serikali ipo kwenye mchakato wa kuandaa harambee ya kuchangisha ujenzi huo itakaowahusisha watu maarufu kama Lady Jaydee na wanamuziki wengine kutoka Marekani na kwingineko.


    Hivi kweli tuna mawaziri????? Serikali haina vyanzo vya uhakika vya mapato mpaka kutegemea akina Jay Dee? Mbona wanashabikia misamaha ya kodi kama hali ya mapato ni mpaka wanamuziki wa marekani!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  2. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #2
    Jul 2, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Hahahahaaaaaaaaaa..........hapa ndipo napoifurahia weekend,hilo nalo ni sehemu ya mkakat wa miaka 5
     
  3. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #3
    Jul 2, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,178
    Likes Received: 5,421
    Trophy Points: 280
    CCM Oyeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee
     
  4. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #4
    Jul 2, 2011
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    yaani kuwasikiliza hao mawaziri ni kujitafutia hasira tu
    unaweza ukashindwa kula bure...
     
  5. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #5
    Jul 2, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Mbona hata Marekani wanawatumia wanamuziki wenye majina kufanya fund rising? Tuacheni unazi wa kijinga
     
  6. The Prophet

    The Prophet JF-Expert Member

    #6
    Jul 2, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mtakoma sana. na bado.

    Waziri anaongea kama 'kaoteshwa'. Nchi inaishi kwa vision za kusadikika.
     
  7. The Prophet

    The Prophet JF-Expert Member

    #7
    Jul 2, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wanamuziki wa marekani wana Lebo wewe acha ujuha. Jaydee ana Label gani ya kumfanya achangishe mpunga wa kujenga hospitali?

    hivi ukisikia Jay Z ni Balozi wa UN unadhani ni sawa na Machozi Band?
     
  8. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #8
    Jul 2, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Wakipiga mnada V.8 mbili tu hiyo hospitali inajengwa na kukamilika full vitanda, mashuka n.k
     
  9. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #9
    Jul 2, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,163
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    Ha ha ha haaaaa, kidumu chama cha magamba.....
     
  10. dazu

    dazu JF-Expert Member

    #10
    Jul 2, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 365
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kama ulikuwepo. Hasira zilinipanda sana alipokua anabwabwaja hayo maneno, tena kwa kubabaika kama kafundishwa
     
  11. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #11
    Jul 2, 2011
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,260
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Hapa Waziri alichemsha, ... eti watmwomba Miss Tz na Lady Jaydee wasaidie kuchangisha! Na mbunge akaridhika? ubabaishaji wa hali ya juu!
     
  12. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #12
    Jul 2, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Alafu unakuta waziri mwenyewe ni Dr. au Prof. unashangaa mpaka unaanza kujihoji hawa wanataaluma hivi mkichwa zimetimia kweli?
     
  13. Ciril

    Ciril JF-Expert Member

    #13
    Jul 2, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 4,571
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    Kwa akili hizi za watu wa ccm ni ngumu kufika kule tunataka tufike(maendeleo)ni kuwaondoa madarakani tu,uwezo wa kuiondoa ccm madarakani tunao,sababu za kuindoa ccm madarakani tunazo,nia ya kuindoa ccm madarakani tunayo,shime watanzania wenzangu 2015 kazi ni moja tu. Go to hell ccm
     
  14. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #14
    Jul 2, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    dazu unashangaa hilo hata wizara ya elimu inasubiri chenji ya rada ili inunue vitabu na kutengeneza madawati.
     
  15. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #15
    Jul 2, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Poor minded! Usiwe kama ****! Thamini cha nyumbani!
     
  16. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #16
    Jul 2, 2011
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 5,987
    Likes Received: 2,453
    Trophy Points: 280
    ndiyo maana nasema nimeanza kukata tamaa na nchi hii kuelekea mabadiliko! ...angalia huoni hata aibu kuwaita watu wajinga!?
     
  17. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #17
    Jul 2, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    JD akigoma je watamwomba Bambo awasaidie kweli ukistaajabu ya Musa njoo bungeni.
     
  18. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #18
    Jul 2, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Bambo tuktuk ilimfanya mambo yupo MOI watamchukua Kingwendu badala yake
     
  19. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #19
    Jul 2, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    sometimes naonaga bungeni woote hamna kitu kichani! WAOOTE WALIKUBALI EEEH!!
     
  20. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #20
    Jul 2, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Hivi na wewe unajiita great thinker au sinker kwanza fund rising ni kitu gani, unaijua bajeti ya marekani au unaidhania, unafikiri ni kama bajeti ya fiesta ya kuendeshwa kwa fund raising ya wanamziki poor thinking at its best.
     
Loading...