Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

BAJETI isiyojibu shida za wananchi WABUNGE waigomee

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by fikirikwanza, Jun 15, 2012.

  1. f

    fikirikwanza JF-Expert Member

    #1
    Jun 15, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 5,935
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    1. Kodi zinapanda kila siku
    2. Mfumko wa bei unatajwa kila siku bila kusema serikali itaudhibiti vipi (at 19% hii ni kiama)
    3. Mishahara midogo
    4. Utegemezi kwa wafadhili (Hivi baba unapanga matumizi kwa kusema fedha zingine marafiki watatupa??)
    5. Wigo wa kodi haujapanuliwa huku ni ahadi ya serikali kila siku
    6. Hivi bia au soda ni dhambi? mbona kila mwaka zinapanda, serikali hii inashida gani na ufahamu wake?
    7. Mikataba ya madini, haifumuliwi? tunaendelea kupata 3% wajanja 97% kweli hii ( hivi mtu akiiba anahitaji ustarabu kumnyang'anya alichoiba???)
     
Loading...