Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

BAJETI inawajali wakulima. Embe badala ya kuuzwa 50/= linauzwa 300/=

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by RGforever, Jun 21, 2012.

  1. RGforever

    RGforever JF-Expert Member

    #1
    Jun 21, 2012
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 5,807
    Likes Received: 1,294
    Trophy Points: 280
    Tunaelekea Wapi watanzania Jamani. Kuna Mbunge jana wa CCM mwanamke amesema hayo.. Hivi mwananchi hapo kweli ataweza kununua Tunda kweli ingawa mkulima ndo anafaidika. Parachichi sa hivi ni 700/= huku kwetu.

    Wawekezaji watatuua jamani. Halafu watu bado wanashangilia bajeti
     
  2. TaiJike

    TaiJike JF-Expert Member

    #2
    Jun 21, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 1,462
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Mkuu mimi nilipo embe linauzwa Tsh.700-1000, parachichi 600-1000, nanasi 1500-2000, papai 500-1000, nk. nk. nk. bei ya matunda iko juu sana wakati tuna miti ya matunda ya kutosha. hayo ni matunda tu hujaangalia vitu vingine ni balaa.
     
  3. RGforever

    RGforever JF-Expert Member

    #3
    Jun 21, 2012
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 5,807
    Likes Received: 1,294
    Trophy Points: 280
    Inaonekana tunafanya Mambo ili wawekezaji watoe pesa za kutosha. Si ili kumpunguzia Mwananchi Gharama za Maisha.
     
Loading...