Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bajeti- ina umuhimu na maana gani na kwa nani?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mtazamaji, Dec 14, 2011.

  1. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #1
    Dec 14, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Wakuu
    Baaada ya hili sakata hoja ya wabunge kuongezewa posho nina maswali nimekuwa najuliza kutoka kutoka na mazingira ya jambp lenyewe.

    BAJETI YA TAIFA MWEZI WA SITA ONGEZEK LA POSHO ZAWABUNGE MWEZI WA NOV. WHY?

    Zaidi ya kushtuka kuhusu ongezeko ila kiasi kilichotakiwa na waheshimiwa nilishtuka zaidi na kujiuliza kwa nini maabadiliko makubwa ayanahusu ambo ya shiko (fedha) yafanyike nje ya mwaka wa fedha. Je
    • Fedha za ongezeko la posho hizo zinatoka kwenye wapi au kwenye fuko gani
    • Hivi treasury kuna mapesa yamekaaaa tuu bure yanasubiri matumizi. Ina maana tuna excess ya finance?
    • Bajeti ipo kwa ajili ya watu na taasisi gani? Najua una walimu wao wakiomba ongezeko wataambiwa bajeti hairushu. Vipi Mahakama? Vipi Ikulu, Vipi .........


    Nawasilisha kwa mjadala
     
Loading...