Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bajeti iliyowasilishwa haijali Maskini wa ukweli hata kidogo

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Nelembe, Jun 18, 2012.

  1. N

    Nelembe Member

    #1
    Jun 18, 2012
    Joined: Jun 18, 2012
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    :hand:Wana JF; Binafsi nimesikitishwa sana na Bajiti ya Mheshimiwa Dokta......... ambayo haikuzingatia kuwa kuna watu ambao ni walalahoi pasee! Angalia inavyotaka kodi iongezwe kwenye mawasiliano (Simu) ambayo wapika Vitumbua, Mama Ntilie, Wamachinga nk wanamiliki Simu ambazo wamenunu za Mchina ili kuwasaidia katika kufanya biashara zao. Senti wanazopata watu hawa ni "Hand to Mouth", sasa watalazimika kulipia mawasiliano kwa gharama kubwa! Wanaochota Madini kule Shinyanga, Geita, Arusha nk, Bajeti ya Mheshimiwa haiwasumbui hata kwa Senti tano! Wafanya biashara wanaopata hadi Shilingi Millioni tatu (3,000,000/=), Bajeti ya Dokta haiwasumbui, acha wapumuzike! Mfanyakazi mwenye Mshara unaofikia Millioni Mbili, PAYE anayotozwa kila mwezi ni zaidi ya Laki Sita! Jamani mimi nalazimika kukubaliana na wazo la Mstahiki Meya wa Jiji kubwa hapa Tanzania aliposema wengine labda wanafikiria kwa kutumia "Makalio"! Wana JF; tafakali, chukua hatua!
     
  2. doup

    doup JF-Expert Member

    #2
    Jun 18, 2012
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 773
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ccm wameanza sarakasi, R.Ndansa anaunga mkono 100% budget, lakini analalamika bei ya pamba, matumizi hewa, miradi ya mabilioni imekuwa kama vichochoro za pesa kupitia, anafannanisha takukuru na vinyago vya kwenye majaruba, ndege wanakuja watua kwenye mabega kama hakitikisiki wanaanza kula mpunga.

    pia anaponda usalama wa taifa.

    Ajabu kweli, utaungaje mkono 100% arafu unalalamika zaidi ya 90%. aibu tupu
     
  3. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #3
    Jun 18, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,880
    Likes Received: 7,062
    Trophy Points: 280
    hi ndio bongo falsafa ya mwenye nacho ataongezewa na asiye nacho hata kile kidogo atanyang'anywa naanza kuiona ikifanya kazi
     
Loading...