Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

bajeti home hazipangiki, mshahara kiduchu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Felixonfellix, Mar 23, 2010.

  1. Felixonfellix

    Felixonfellix JF-Expert Member

    #1
    Mar 23, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 1,682
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Salamu wana Jf
    Jamani hamjamboo????????
    Lipo jambo moja naomba kupata mawazo kutoka kwa wadau
    Hivi wengine mnawezaje kuishi kwa mshahara wa serikalini????
    Unajua huwa najiuliza mara nyingi maana karibia kila mwisho wa mwezi lazima niwe nadaiwa hasa dukani. Achilia mbali karo za shule kwa watoto na wasaidiwa
    Hizi laki mbili kwangu imekuwa ni tatizo kweli.
    Rejea thread ya Firstlady1 alipongÂ’amua kuwa kweli wanume tuna kazi nzito maana tunakabiliwa na msululu wa mambo mengi kutimiza maandiko
    Hebu jamani nisaidieni maana bujet najitahidi kupanga lakini hazipangiki
    Pato laki mbili
    Matumizi- chakula, kulipa chumba, nauli, pamba za waifu atoke kama wengine, umeme, maji, simu,n.k
    Hebu tusaidiane jamani
     
  2. A

    Akili Kichwani JF-Expert Member

    #2
    Mar 23, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,500
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    mkuu.... hizo laki mbili mbona hata mtu mmoja hazitosi kwa mahitaji hayo uliyoorodhesha japo kwa kifupi?............ hahah......embu kama unaweza jifunze ka taaluma ka ufisadi mkuu...... kanalipa sana siku hizi bongo................

    unajua tz kuna miujiza mingi sana na mmojawapo ndio huu.................
     
  3. elimumali

    elimumali Senior Member

    #3
    Mar 23, 2010
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 149
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Jibu ni biashara. Tafuta kamtaji, fanya utafiti, fungua biashara otherwise madeni hayataisha. Maisha ni kuhangaika ndugu yangu.
     
Loading...