Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bajeti 2012/2013 na mustakabali wetu:

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by cedrickngowi, Jun 22, 2012.

  1. cedrickngowi

    cedrickngowi Senior Member

    #1
    Jun 22, 2012
    Joined: Jun 9, 2012
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Waziri wa fedha anatoa mlolongo wa takwimu akitetea kukua kwa deni letu na kwamba bado tuna nafasi ya kukopa zaidi!Guys,nadhani issue ilikuwa tuambiwe zimetumika vipi fedha zilizokopwa na si uwezekano wa kuendelea kukopa!Our generations will inherit nothing but undefined debts.
     
Loading...