Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bajaji zenye tanki la maji safi nyuma

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by M-pesa, Dec 25, 2011.

  1. M-pesa

    M-pesa JF-Expert Member

    #1
    Dec 25, 2011
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 605
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Wanajamvi,
    Naombeni kufahamishwa kuhusu hizi bajaji zenye tank la maji safi nyuma. Ni kwamba zinakuja kuuzwa kama zilivyo au ni modification inafanyika tu hapahapa bongo?

    Asanteni
     
  2. Rich Dad

    Rich Dad JF-Expert Member

    #2
    Mar 11, 2012
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 742
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hata mimi ningependa kujuzwa hii habari, maana naziona nyingi sana maeneo ya Sinza zikiwa zimebeba maji safi.
     
  3. Rocket

    Rocket Senior Member

    #3
    Mar 11, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 134
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Zote zinafanyiwa modification pale Tabata na Gerezani
     
  4. k

    kiteneso Member

    #4
    Mar 11, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakuu hebu nijuzeni ,sipati picha kuhusu hizo bajaji.hilo tank la maji safi hao jamaa wameweka kuuza maji au inakuaje? how many liters it can contain.Na details nyingine kama zipo.
     
  5. Rich Dad

    Rich Dad JF-Expert Member

    #5
    Mar 11, 2012
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 742
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Wakuu lile tank linauza bei gani, na ni litre ngapi?
     
  6. F

    FJM JF-Expert Member

    #6
    Mar 11, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145

    Tank linabeba lita 1,000 na maji yao ni masafi kuliko ya haya malori ya maji. Bei Shs 15,000.
     
Loading...