Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bajaji yangu imepata ajali- ushauri pls!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by GAMBLER, Mar 12, 2011.

  1. GAMBLER

    GAMBLER JF-Expert Member

    #1
    Mar 12, 2011
    Joined: Nov 22, 2009
    Messages: 303
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari wakuu
    Kama saa mbili zilopita yaani saa tano usiku, dereva wa bajaji kanipigia simu akaniambia kuwa amepata ajali
    amegongana na tax, bajaj imeumia sana na yeye kachunika tu kidogo, na hiyo bajaj na tax ziko polisi
    nikamuuliza nani ana makosa akaniambia hawezi kujua mpaka polisi watoe report
    kwa sababu wamepima
    Sasa wakuu kabla asubuhi sijaenda kituoni nilikuwa naomba ushauri
    wenu kuwa hakutakuwa na tatizo nikienda huko, nilikuwa nimekata insurance ya third part, na endapo dereva wangu ataonekana ana makosa nitatakiwa nimlipe
    mwenye tax? naomba mnishauri
     
Loading...