Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

bajaji ya mizigo!!!!!

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by kimpango, Dec 10, 2011.

  1. kimpango

    kimpango JF-Expert Member

    #1
    Dec 10, 2011
    Joined: Apr 24, 2011
    Messages: 261
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Wadau habari zenu, ni LLB graduate ,sina ajira ila kuna sehemu naweza kopa ka mtaji kiasi fulani ninataka ninunue pikipiki ya matairi matatu ya kubeba mizigo sasa kuna mambo naitaji kuyafahamu
    1. aina gani ni nzuri ngumu na ina dumu
    2. bei gani na wapi pa kuipata
    3. je biashara hii inalipa? naulizia cost of operation na muda wastani wa kuishi kwa pkpk hiyo, mi nitaitumia mkoa wa Iringa
     
  2. kimpango

    kimpango JF-Expert Member

    #2
    Dec 10, 2011
    Joined: Apr 24, 2011
    Messages: 261
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    hata mi nataka kufanya hiyo biashara jamani wadau mtujuze
     
  3. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #3
    Dec 11, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,046
    Likes Received: 380
    Trophy Points: 180
    pekua humu humu kuna kila kitu!
     
  4. C

    Chabo JF-Expert Member

    #4
    Dec 11, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 678
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 60
    Bajaj ya mizigo!!!?ipo kweli?
     
  5. Don Mangi

    Don Mangi JF-Expert Member

    #5
    Dec 13, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,198
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Mkuu hiyo kitu ni business nzuri hasa kwa mikoa hii ya kilimo ila fanya research kwanza hasa maeneo ya kariakoo karibu na Big bon kuna wachina wanaziuza sana but mi nnavyojua zinatofautiana cc na zinarange kwenye mil 3 hadi 4 hv kwendana na cc zake but yenye cc kubwa kuchoka kwake si mapema sana. Itakulipa zaidi kama utaiendesha mwenyewe, ukimpa mtu lawama tupu mara imeharibika gasketi leo mara exhaust malalamiko kibao... au kama vipi umpe mtu unaemuamini sana anaeweza kukufikishia kipande either kwa wiki, mara nyingi wanafanya kipande kwa wiki sema inategemea na goli coz kama huko iringa obvious lazma uweke dau juu kidogo tofauti na sehem zenye competition kama dsm na mwanza.
     
  6. L

    LAT JF-Expert Member

    #6
    Dec 13, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    mkuu pale opposite na mlimani city near to former steers ukielekea survey kuna wachina walileta three wheel car, ipo katika mfumo wa bajaji au pikipiki ya miguu mitatu kwa ajili ya mizigo, body yake inabinua na ni 1.5 tons, engine yake ni diesel, ingine yake waweza kutumia kama generator ukapfua umeme, unaweza kuendesha mashine za kusaga pia engine ile inaweza kuvuta maji, quite interesting, niliziona na walinipa picha zake lakini bei walikua hawajapanga
     
  7. kimpango

    kimpango JF-Expert Member

    #7
    Dec 13, 2011
    Joined: Apr 24, 2011
    Messages: 261
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Asante wakuu thats y i lyk jf real wa tz lazima tuwe na moyo wa kupeana information kama huu nimewapata real thnk to start this small business coz nikisubiri ajira nitajifia
     
Loading...