Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bajaji Limousine

Discussion in 'Jamii Photos' started by UncleUber, Aug 10, 2012.

  1. UncleUber

    UncleUber JF-Expert Member

    #1
    Aug 10, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 4,922
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    [​IMG]
     
  2. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #2
    Aug 10, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,935
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    bajaza.
     
  3. piper

    piper JF-Expert Member

    #3
    Aug 10, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 3,260
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kazi ni kwako
     
  4. Dotworld

    Dotworld JF-Expert Member

    #4
    Aug 10, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 3,900
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Hapo si Lamada Hotels ... Ilala?!
     
  5. ummu kulthum

    ummu kulthum JF-Expert Member

    #5
    Aug 10, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 2,792
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    he nzuri
     
  6. v

    valid statement JF-Expert Member

    #6
    Aug 10, 2012
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    lina nguvu hapo kati kati kweli?
     
  7. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #7
    Aug 10, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,656
    Likes Received: 1,004
    Trophy Points: 280
    hilo tu kuna masuala ya kujibu hapa.
    -Mbele kunatairi moja , kulingana na urefu wa "gari" stability yake salama kweli?3 point support)
    -Uzito wa mzigo(abiria karibia 7 pamoja na dereva), "engine ya "gari" inaweza kuhimili?
    salama wa abiri upo kweli? naona vi-pipe tu kama support ambavyo havikidhi mtu kujishikilia

    Hilo gari ni hatari kwa matumizi ya binadamu.
     
  8. Lilian Masilago

    Lilian Masilago Verified User

    #8
    Aug 10, 2012
    Joined: Jul 5, 2012
    Messages: 246
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Na hizi barabara zetu za mabondeni sijui kama litahimili
     
  9. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #9
    Aug 10, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    MMmmh hii mwisho
     
  10. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #10
    Aug 11, 2012
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,813
    Likes Received: 195
    Trophy Points: 160
    Ifungie injini ya corolla na chesisi ya guta na mambo swafi.
     
  11. Adharusi

    Adharusi JF-Expert Member

    #11
    Feb 27, 2014
    Joined: Jan 22, 2012
    Messages: 8,160
    Likes Received: 1,121
    Trophy Points: 280
    Ha ha Bajaza
     
  12. Mwanyasi

    Mwanyasi JF-Expert Member

    #12
    Feb 27, 2014
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 4,514
    Likes Received: 597
    Trophy Points: 280
    Kwanini wametengeneza?
     
  13. kisu

    kisu JF-Expert Member

    #13
    Feb 27, 2014
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 752
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    jihadharini mzee wa vijisenti asiwagonge!
     
  14. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #14
    Feb 28, 2014
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,656
    Likes Received: 1,004
    Trophy Points: 280
    Ni ubunifu , kweli lakini kama hujipendi litumie.
     
  15. Mwanyasi

    Mwanyasi JF-Expert Member

    #15
    Feb 28, 2014
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 4,514
    Likes Received: 597
    Trophy Points: 280
    najipenda sana pia napenda ubunifu, nimepanda sana tu!
     
Loading...