Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bajaji katika "highway towns"

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Injinia, Jun 4, 2009.

  1. Injinia

    Injinia JF-Expert Member

    #1
    Jun 4, 2009
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 850
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi karibuni nilikuwa naelekea Arusha kutoka Moshi nikapita mji mdogo wa Boma Ng'ombe ambao ni "highway town" nikashangazwa kupishana na bajaji kibao zilizobeba abiria zinakatiza barabara, jambo ambalo niliona ni hatari kwani lile eneo lina magari mengi na pia kituo maarufu kwa magari makubwa ya mizigo.
    Je wenzangu mnalionaje hilo? Hakuna haja ya mamlaka husika kuingilia kati na kutoa mipaka ya hivi vidude?
     
  2. LazyDog

    LazyDog JF-Expert Member

    #2
    Jun 4, 2009
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 2,479
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Anayepita kwa gari hapo Boma, alama zinaonesha aendeshe kwa speed gani?
     
  3. Injinia

    Injinia JF-Expert Member

    #3
    Jun 5, 2009
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 850
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Boma Ng'ombe kama sikosei ni 80 kph, halafu twd Kikafu bridge ndio 50 kph
     
  4. g

    gmwansasu Member

    #4
    Jun 5, 2009
    Joined: Apr 23, 2008
    Messages: 40
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    kwa kweli mi siungi mkono, kwa sababu nyingi tu mojawapo ni kuwa madereva wake sio competent drivers, ndo maana kila inapotokea tatizo wanakuwa wa kwanza kukimbia polisi hata kama makosa sio yao. hivyo sidhani kama wana qualify kuendesha highway.

    hata kwa wale waliotembelea nchi ambazo bajaj zimeshika hatamu, bado haziruhusiwi sio tu kwenye highway bali hata kwenye barabara fulanifulani kama vile zinazoelekea airport au airport kwenyewe. hii sio tu kwa sababu ni mbaya kuzitazama lakini ni kwa sababu ya uwezo wake mkubwa uliokuwa nao wa kupolute mazingira ya barabarani kama zikiruhusiwa.

    mi nadhani bajaj ziendelee kuwa barabara za uswahilini kwa sababu hata speed yake haitarishi waendao kwa miguu
     
  5. bm21

    bm21 JF-Expert Member

    #5
    Jun 7, 2009
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 774
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    I bet I should agree with you

    cheers
     
  6. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #6
    Jun 7, 2009
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,570
    Likes Received: 149
    Trophy Points: 160
    Tusiendekeze njaa zetu zitatuua. Bajaj katika hghway ni very unsafe.
     
  7. M

    MzalendoHalisi JF-Expert Member

    #7
    Jun 7, 2009
    Joined: Jun 24, 2007
    Messages: 3,842
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Hivi Bajaj ukienda nayo Dodoma toka dar utafika?? Baada ya siku ngapi??
     
  8. R

    Rwabugiri JF-Expert Member

    #8
    Jun 8, 2009
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 2,777
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Siku hiyo hiyo mkuu, kwani bajaji si ni pikipiki tu? Inapasua tu alimradi iwe iko poa haina hitilafu yoyote!
     
Loading...