Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

BAJAJ YA MILION MOJA(Tsh 1M)

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Masika, Nov 23, 2011.

  1. Masika

    Masika JF-Expert Member

    #1
    Nov 23, 2011
    Joined: Sep 18, 2009
    Messages: 731
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Helo Jf
    Baada ya kufanikiwa kuuza used bajaj tatu, two stroke three wheeler, sasa imebaki moja na nauza kwa bei ya punguzo.
    Kwa Tsh mil 1 unapata bajaj inayofanya kazi vizuri,tairi mpya,engine block mpya na imelipiwa bima,kadi original ipo

    Kwa wachuuzi inafaa pia kwa kuwa unaweza kuuza kwa 1.5 kama huna haraka maana iko katika hali nzuri,safari bado zipo wanasema!

    Kwa madereva ambao mnaendesha bajaj za maboss wenu ni muda muuafaka kuchukua kitu hii upige vichwa mpaka ununue mpya

    Kama kawa nitumie msg /pm au twanga 0787883059

    Location: Dar es salaam kinondoni
     
  2. Masika

    Masika JF-Expert Member

    #2
    Nov 27, 2011
    Joined: Sep 18, 2009
    Messages: 731
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    He kuna mtu alikuja kuikagua na akaniachia advance sasa kaingia mtini na namba yake haipatikani sasa namsubiri kwa muda asipotokea naiuza, ndugu kama uko humu ni pm tusije kulaumiana
     
  3. M

    MrBiggs Member

    #3
    Dec 15, 2011
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi mwenyewe nauza TVS KING yangu kwa 3.8MIL Bado mpya(T....BME):0713698405
     
  4. NgomaNzito

    NgomaNzito JF-Expert Member

    #4
    Dec 15, 2011
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 560
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Na mie nina TVS KING bomba kabisa 3.5Mil ina miezi 10 reg T BPH nitwangie 0658228240
    Compreh. insur ina ngao nyuma
     
  5. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #5
    Dec 15, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Umeiiba wapi?
     
  6. semango

    semango JF-Expert Member

    #6
    Dec 15, 2011
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 531
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    weka picha tuone kama bado muonekano wake unalipa
     
  7. L

    LAT JF-Expert Member

    #7
    Dec 15, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    hii biashara imeingia kirusi nini? mbona kila mtu anauza bajaji yake, au bajaji inayozungumzwa ni kitu kingine
     
Loading...