Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bajaj new model

Discussion in 'Jamii Photos' started by M-bongotz, Mar 15, 2010.

  1. M-bongotz

    M-bongotz JF-Expert Member

    #1
    Mar 15, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,726
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Hii ni habari njema sana kwa watumiao usafiri huu
     

    Attached Files:

  2. Mchaga

    Mchaga JF-Expert Member

    #2
    Mar 15, 2010
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,372
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    zikija bongo si zakuacha nimezipenda...
     
  3. M-bongotz

    M-bongotz JF-Expert Member

    #3
    Mar 15, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,726
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Kweli kabisa lakini sijui kwanini bado haziwekei milango
     
  4. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #4
    Mar 15, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    Wangeweka na milango ya kioo kingekuwa mwake kinoma, labda kwa kuwa ni rahisi ku overturn ndo maana wameweka wazi ili uwahi kuchumpa nje fasta wakati wa emergency
     
  5. R

    Renegade JF-Expert Member

    #5
    Mar 15, 2010
    Joined: Mar 18, 2009
    Messages: 3,015
    Likes Received: 449
    Trophy Points: 180
    Hii kitu ni nzuri sana, kwani haiwezekani kwa size hiyo wakaweka taili nne? manake niliona siku moja ikianguka mbele yangu pale Tigo , Gold star nikaapa kutopanda tena.
     
  6. GM7

    GM7 JF-Expert Member

    #6
    Mar 15, 2010
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 491
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]
    Kweli ziko bomba kabisa.
     
Loading...