Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bajaj bei poa

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Gamaha, Jul 6, 2012.

  1. Gamaha

    Gamaha JF-Expert Member

    #1
    Jul 6, 2012
    Joined: Jul 17, 2008
    Messages: 2,383
    Likes Received: 399
    Trophy Points: 180
    Nauza Bajaj wakuu ni 2L haijatembea mwezi mmoja, pia inahitaji matengenezo madogo ya brake injini iko powa, insurance imeisha mwezi wa tano. bei 800,000 PM me pls
     

    Attached Files:

  2. Gamaha

    Gamaha JF-Expert Member

    #2
    Jul 9, 2012
    Joined: Jul 17, 2008
    Messages: 2,383
    Likes Received: 399
    Trophy Points: 180
    waungwana hata hiyo bei hamtaki duh basi semeni sh ngapi niwauzie
     
  3. Masika

    Masika JF-Expert Member

    #3
    Jul 9, 2012
    Joined: Sep 18, 2009
    Messages: 731
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ni ya mwaka gani?
    ina namba/reg ipi? umewahi kuilipia ushuru? inatembea?
     
  4. n

    nasri Member

    #4
    Jul 9, 2012
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    ipo sehemu gani na ni ya mwaka gani mkuu! zaid ya brake kuna tatizo lolote lile!
     
  5. Dotworld

    Dotworld JF-Expert Member

    #5
    Jul 9, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 3,900
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  6. Nyaubwii

    Nyaubwii JF-Expert Member

    #6
    Jul 11, 2012
    Joined: Sep 16, 2011
    Messages: 232
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hivi siku hizi hesabu ya bajaj ni sh ngapi kwa siku?
     
  7. n

    nasri Member

    #7
    Jul 13, 2012
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    umeshapata mteja! kama bado ipo dar sehemu gani!
     
Loading...